అనుష్క లేటెస్ట్ లుక్స్ – అందరూ ఫిదా

Anushka Shetty Stuns With Her New Look,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Telugu Movies Updates,Actress Anushka Shetty New Look,Actress Anushka Latest Movies News,Anushka New Movie Updates,Anushka Stuns With Her Dynamic Look
Anushka Shetty Stuns With Her New Look

చక్కనమ్మ చిక్కినా అందమే అనే సామెత ఇప్పుడు స్టార్ హీరోయిన్ అనుష్కకు బాగా సరిపోయేట్టు కనిపిస్తోంది. ఎందుకంటే తన లేటెస్ట్ లుక్స్ చూస్తే అలానే అనిపిస్తోంది మరి. గత ఏడాది భాగమతి సినిమాతో ప్రేక్షకులను పలకరించిన అనుష్క ఆ తరువాత చాలా గ్యాప్ తీసుకుంది. భాగమతి తరువాత ఇప్పటివరకూ ఏ సినిమా రాలేదు తనది. ఇక ఇప్పుడు తాజాగా హేమంత్ మధకర్ దర్శకత్వంలో వస్తున్న ఓ థ్రిల్లర్ మూవీలో నటించబోతుంది.

ఈ గ్యాప్ లో అనుష్క అమెరికాలో తన వెయిట్ కి సంబంధించిన ట్రీట్మెంట్ తీసుకున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈ నేపథ్యంలో తాజాగా సోషల్ మీడియాలో కొన్ని ఫొటోలు పోస్ట్ చేయగా.. అందరూ అనుష్క లుక్ ను చూసి షాక్ అవ్వడంతో పాటు ఫిదా అవుతున్నారు. సన్నబడినా కూడా అనుష్కలో గ్లో ఏ మాత్రం తగ్గలేదని ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. ఇక ఈ ఫొటోలు కాస్త సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి.

కాగా అనుష్క నటించనున్న కొత్త సినిమా షూటింగ్ మార్చి నుండి అమెరికాలో జరుపుకోనుంది. ఇక అక్కడ క్లైమెట్ మైనస్ డిగ్రీల్లో ఉండటంతో.. అలాంటి వాతావరణంలో సినిమా షూటింగ్ జరుపుకోవడం ఆ టీమ్ కు పెద్ద ఛాలెంజింగ్ అనే చెప్పొచ్చు. ఇంకా ఈసినిమాలో మాధవన్, షాలినిపాండే, అంజలి కీలకపాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. ఈ చిత్రాన్ని కోన ఫిలిం కార్పొరేషన్, పీపుల్ మీడియా ఫ్యాక్టరీ సంయుక్తంగా నిర్మించనున్నాయి. గోపి సుందర్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

 Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here