పూరి కనెక్ట్స్ లో రెండవ మూవీ

Akash Puri New Movie Announced,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,Latest Telugu Movies 2019,Akash Puri Latest Movie News,Akash Puri Upcoming Film News,Akash Puri New Movie Updates,Akash Puri Next Movie Announced
Akash Puri New Movie Announced

పూరి జగన్నాథ్ టూరింగ్ టాకీస్ బ్యానర్ పై పూరి కనెక్ట్స్ (పూరి జగన్నాథ్, ఛార్మీ )నిర్మాణ సారధ్యం లో స్వీయ దర్శకత్వంలో పూరి జగన్నాథ్ తన తనయుడు ఆకాష్ పూరి ని టాలీవుడ్ కు హీరోగా పరిచయం చేస్తూ మెహబూబా మూవీ రూపొందించిన విషయం తెలిసిందే. ఇప్పుడు పూరి కనెక్ట్స్ తమ తదుపరి చిత్రాన్ని అనౌన్స్ చేసింది.

పూరి కనెక్ట్స్ నిర్మాణ సారధ్యం లో పూరి జగన్నాథ్ టూరింగ్ టాకీస్ బ్యానర్ పై ఆకాష్ పూరి హీరోగా అనిల్ పాడూరి దర్శకత్వం లో “రొమాంటిక్ ” మూవీ రూపొందనుంది. ఈ మూవీ కి స్టోరీ, స్క్రీన్ ప్లే, డైలాగ్స్ పూరి జగన్నాథ్ అందిస్తున్నారు. రొమాంటిక్ మూవీ కి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలు త్వరలోనే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here