`ఆర్ ఆర్ ఆర్‌` కోసం 1000 ఫైట‌ర్స్‌?

#RRR, #RRR Movie Latest Updates, #RRR Telugu Movie Latest News, Latest Telugu Movies 2019, Rajamouli RRR Movie Latest Details, Ram Charan and Jr NTR RRR Movie Latest Update, RRR Movie Latest Shooting News, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema News
Ram Charan and Jr NTR RRR Movie Latest Update

మాసివ్ మ‌ల్టీస్టార‌ర్‌గా తెర‌కెక్కుతున్న `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌`… రోజు రోజుకి అంచ‌నాలు పెంచేస్తోంది. యంగ్ టైగ‌ర్ య‌న్టీఆర్‌, మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ క్రేజీ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌స్తున్న తొలి చిత్రం కావ‌డం… `అప‌జ‌యమెరుగ‌ని ద‌ర్శ‌కుడు` రాజ‌మౌళి ఈ భారీ బ‌డ్జెట్ చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కిస్తుండడం వంటి అంశాలు ఈ సినిమాపై అనౌన్స్‌మెంట్ నాటి నుంచే సూప‌ర్ బ‌జ్ పుట్టిస్తే… నిర్మాణ ద‌శ‌లో ప‌లు ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యాలు వెలుగులోకి వ‌స్తూ ఈ చిత్రంపై ఉన్న క్రేజ్‌ని `స్కై లెవ‌ల్‌`కు తీసుకు వెళుతున్నాయి.

ఇక `ఆర్ ఆర్ ఆర్‌`కు సంబంధించి తాజా క‌బురు ఏమిటంటే… ప్ర‌స్తుతం రామ్ చ‌ర‌ణ్ అండ్ కో పై భారీ యాక్ష‌న్ సీక్వెన్స్ షూట్ జ‌రుగుతోంద‌ట‌. ఈ స‌న్నివేశంలో దాదాపు వేయిమంది ఫైట‌ర్స్‌, జూనియ‌ర్ ఆర్టిస్ట్‌లు పాల్గొంటున్నార‌ని స‌మాచారం. అంతేకాదు… సినిమాలో ఓ కీల‌క స‌న్నివేశంలో వ‌చ్చే చిన్న పోరాట ఘ‌ట్టం ఇదని తెలుస్తోంది. మొత్త‌మ్మీద‌… రాజ‌మౌళి అండ్ టీమ్ మాస్ ఆడియ‌న్స్‌కు మంచి యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌నే అందిస్తుంద‌నే చెప్పొచ్చు. డీవీవీ దాన‌య్య ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రం 2020 వేస‌వికి తెర‌పైకి రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here