మ‌రో డిఫ‌రెంట్ రోల్‌లో మ‌హేష్ బాబు?

Mahesh Babu To Be Seen In A Different Role,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Tollywood Cinema News,Mahesh Babu Plays a Different Role in His Next Movie,Mahesh Babu New Film News,SuperStar Mahesh Babu Upcoming Movies,Mahesh Babu Next Movie Role
Mahesh Babu To Be Seen In A Different Role

వైవిధ్య‌భ‌రిత‌మైన పాత్ర‌ల్లో క‌నిపించ‌డానికి ఉత్సాహం చూపించే క‌థానాయ‌కుల్లో సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్ బాబు ముందుంటారు. గ‌త చిత్రం `భ‌ర‌త్ అనే నేను`లో యువ ముఖ్య‌మంత్రి పాత్ర‌లో అల‌రించిన మ‌హేష్‌… తాజా చిత్రం `మ‌హ‌ర్షి`లో మూడు విభిన్న ఛాయ‌లున్న పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నాడు. కాలేజ్ స్టూడెంట్‌గా, సాఫ్ట్‌వేర్ కంపెనీ అధినేత‌గా, ఆధునిక రైతుగా ఆయ‌న ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడు. అంతేకాదు… త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న త‌న 26వ చిత్రంలోనూ ఇదివ‌ర‌కు చేయ‌ని ఓ పాత్ర‌ని చేయ‌బోతున్నాడ‌ట ఈ టాలెంటెడ్ హీరో.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `1 నేనొక్క‌డినే` విడుద‌లైన ఐదేళ్ళ గ్యాప్ త‌రువాత బ్రిలియంట్ డైరెక్ట‌ర్ సుకుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో మ‌హేష్ ఓ సినిమా చేయ‌బోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఎర్ర‌చంద‌నం స్మ‌గ్లింగ్ నేప‌థ్యంలో సాగే ఈ చిత్రంలో… సూప‌ర్ స్టార్ ఓ స్మ‌గ్ల‌ర్ పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నాడ‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. కాస్త నెగెటివ్ ట‌చ్ ఉన్న పాత్ర అయిన‌ప్ప‌టికీ… `పోకిరి` త‌ర‌హాలో గూస్ బంప్స్ ఇచ్చే మూమెంట్స్ ఈ క్యారెక్ట‌ర్‌లో ఉంటాయ‌ని స‌మాచారం. మ‌రి… ఈ వార్త‌ల్లో ఎంత నిజ‌ముందో త్వ‌ర‌లోనే తెలుస్తుంది. జూన్ నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమా… 2020 వేస‌వికి తెర‌పైకి రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here