మార్చిలో ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ర‌జ‌నీ, మురుగ‌దాస్ ప్రాజెక్ట్‌?

Rajinikanth and AR Murugadoss Movie To Go On Floors From March,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Tollywood Cinema News,Rajinikanth and AR Murugadoss New Film Releasing in March,Rajinikanth and AR Murugadoss Movie Latest News,SuperStar Rajinikanth New Movie in March,#Rajinikanth,Rajinikanth Film With Murugadoss To Go on Floors From March
Rajinikanth and AR Murugadoss Movie To Go On Floors From March

సూప‌ర్ స్టార్ ర‌జ‌నీకాంత్ వ‌రుస సినిమాల‌తో అభిమానుల‌ను ఖుషీ చేసేస్తున్నాడు. కేవ‌లం ఎనిమిది నెల‌ల గ్యాప్‌లోనే `కాలా`, `2.0`, `పేట‌` చిత్రాల‌తో ప‌ల‌క‌రించి… ఆశ్చ‌ర్య‌ప‌రిచాడు. ఇప్పుడు ఇదే ఊపులో… మ‌రో కొత్త చిత్రానికి గ్రీన్ సిగ్న‌ల్ ఇచ్చేశాడు త‌లైవా. పాన్‌-ఇండియా డైరెక్ట‌ర్ ఎ.ఆర్‌.మురుగ‌దాస్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొంద‌నున్న ఈ సినిమా… మార్చి నుంచి ప‌ట్టాలెక్క‌నుంద‌ని స‌మాచారం. ఇందులో ర‌జనీ ప‌వ‌ర్‌ఫుల్ పోలీస్ పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నాడ‌ని టాక్‌. అంతేకాదు… ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం దాదాపు 90 రోజుల కాల్షీట్స్ ఇచ్చాడ‌ని తెలుస్తోంది.

కాగా… ఈ సినిమాలో ర‌జనీకి జోడీగా కేర‌ళ కుట్టి కీర్తి సురేష్ న‌టించే అవ‌కాశాలున్నాయ‌ని కోలీవుడ్ వ‌ర్గాలు పేర్కొంటున్నాయి. ప్ర‌ముఖ నిర్మాణ సంస్థ లైకా ప్రొడ‌క్ష‌న్స్ భారీ వ్య‌యంతో ఈ ప్రెస్టేజియస్ మూవీని నిర్మించ‌నుంది. కోలీవుడ్ సెన్సేష‌న్ అనిరుధ్ స్వ‌రాలు అందించ‌నున్న ఈ సినిమా… ఈ ఏడాది చివ‌ర‌లో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు వ‌చ్చే అవ‌కాశ‌ముంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here