టైటిల్ మారిన నిఖిల్ ముద్ర మూవీ

Nikhil New Movie Title Renamed,Latest Telugu Movies News,Lavanya Tripathi And Nikhil Movie Retitled,Lavanya Tripathi to star opposite Nikhil,Mudra Movie Updates,Mudra Telugu Movie Latest News, Nikhil and Lavanya Movie Retitled,Nikhil Movie Latest News,Telugu Film News 2019,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Updates,Arjun Suravaram Movie,Arjun Suravaram Movie Latest Updates,Nikhil New Movie Title as Arjun Suravaram
Nikhil New Movie Title Renamed

హీరో నిఖిల్ ఇన్వెస్టిగేటివ్ జర్నలిస్ట్ గా TN సంతోష్ దర్శకత్వంలో జర్నలిజం బ్యాక్ డ్రాప్ లో నిజ సంఘటనలు, నిజాలు నేపథ్యంలో యాక్షన్ థ్రిల్లర్ నిఖిల్ ముద్ర మూవీ రూపొందుతుంది. కనితన్ తమిళ మూవీ తెలుగు రీమేక్ ఈ నిఖిల్ మూవీ. మూవీ డైనమిక్స్, ఆరా సినిమాస్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ బ్యానర్స్ పై రూపొందుతున్న ఈ మూవీ లో నిఖిల్, లావణ్య త్రిపాఠి జంటగా నటిస్తున్నారు. బి. మధు సమర్పణలో రాజ్ కుమార్ ఆకెళ్ళ, కావియ వేణు గోపాల్ నిర్మాతలు. సామ్ సి ఎస్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మార్చి నెలలో 29వ తేదీ నిఖిల్ మూవీ రిలీజ్ కానుంది. ఇప్పటికే ఈ సినిమాపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి. రీసెంట్ గా ముద్ర పేరుతో మరో మూవీ రిలీజ్ కావడంతో సినిమా యూనిట్ షాక్ కు గురయ్యారు. అందువలన నిఖిల్ మూవీ కొత్త టైటిల్, పోస్టర్ ను చిత్ర యూనిట్ ఈ రోజు రిలీజ్ చేసింది.

 

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here