`దిల్` రాజు సంస్థ‌లో అనిల్ రావిపూడి కొత్త రికార్డు

F2 Director Anil Ravipudi Creates A New Record,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,F2 Movie Updates,F2 Telugu Movie Latest News,Director Anil Ravipudi Latest News,Director Anil Ravipudi New Movie Updates,Anil Ravipudi New Film News
F2 Director Anil Ravipudi Creates A New Record

టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్‌ల‌ను ప్రోత్స‌హించ‌డంలో స‌క్సెస్‌ఫుల్ ప్రొడ్యూస‌ర్ `దిల్‌`రాజు ఎప్పుడూ ముందుంటారు. అందుకే… ఆయ‌న సంస్థ‌లో ప‌లువురు ద‌ర్శ‌కులు రెండేసి సినిమాలు చేసిన సంద‌ర్భాలు ఎక్కువ ఉన్నాయి. అయితే… ఈ బేన‌ర్‌లో మూడు సినిమాలు రూపొందించిన‌ ఘ‌న‌త మాత్రం ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు ముగ్గురిదే. ఆ ద‌ర్శ‌కులే వంశీ పైడిప‌ల్లి, హ‌రీష్ శంక‌ర్‌, అనిల్ రావిపూడి. `దిల్‌` రాజు నిర్మాణంలో `మున్నా`, `బృందావనం`, `ఎవ‌డు` చిత్రాల‌ను వంశీ పైడిప‌ల్లి తెర‌కెక్కించ‌గా… `రామ‌య్యా వ‌స్తావ‌య్యా`, `సుబ్ర‌మ‌ణ్యం ఫ‌ర్ సేల్‌`, `డీజే` చిత్రాల‌ను హ‌రీష్ శంక‌ర్ రూపొందించాడు. అయితే.. ఈ ఇద్ద‌రికీ రెండేసి విజ‌యాలు మాత్ర‌మే ద‌క్కాయి. అయితే… ఇదే సంస్థ‌లో `సుప్రీమ్‌`, `రాజా ది గ్రేట్‌` చిత్రాల‌తో బ్యాక్ టు బ్యాక్ విజ‌యాల‌ను అందుకుని… తాజాగా `ఎఫ్ 2`తో హ్యాట్రిక్ హిట్‌ని కూడా అందుకుని ద‌ర్శ‌కుడు అనిల్ రావిపూడి కొత్త రికార్డును నమోదు చేసుకున్నాడు. మున్ముందు… `దిల్‌` రాజు, అనిల్ రావిపూడి కాంబినేష‌న్‌లో మ‌రిన్ని విజ‌య‌వంత‌మైన చిత్రాలు రావాలని కోరుకుందాం.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here