`భార‌తీయుడు 2` చిత్రం కోసం కాజ‌ల్ న్యూ లుక్‌

Kajal Aggarwal To Be Seen In A New Look For Bharateeyudu 2,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Actress Kajal Aggarwal Latest News,Heroine Kajal Aggarwal New Movie Updates,Kajal Aggarwal Next Film News,Kajal Aggarwal Next Project Updates
Kajal Aggarwal To Be Seen In A New Look For Bharateeyudu 2

తెలుగు, త‌మిళ భాష‌ల్లో ప‌లు భారీ బ‌డ్జెట్ చిత్రాల్లో న‌టించి… సంచ‌ల‌న‌ విజ‌యాల‌ను అందుకుంది టాలీవుడ్ చంద‌మామ కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్‌. ప్ర‌స్తుతం ఈ ముద్దుగుమ్మ మ‌రో మెగా బ‌డ్జెట్ మూవీలో న‌టిస్తోంది. అదే… `భార‌తీయుడు 2`. లోక నాయ‌కుడు క‌మ‌ల్ హాస‌న్ క‌థానాయ‌కుడిగా ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ శంక‌ర్ రూపొందించిన `భార‌తీయుడు` (1996)కు సీక్వెల్‌గా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాలో.. హీరోయిన్‌గా న‌టించే బంప‌ర్ ఆఫ‌ర్‌ను కొట్టేసింది కాజ‌ల్‌. అంతేకాదు… ఈ సినిమాలో రెండు డిఫ‌రెంట్ గెట‌ప్స్ లో క‌నిపించ‌నుంద‌ట‌. పాత్ర రీత్యా… ప‌డుచు అమ్మాయిగానూ, వ‌య‌సు మ‌ళ్ళిన స్త్రీగానూ కాజ‌ల్ క‌నిపించ‌నుంద‌ట‌. `వ‌య‌సు మ‌ళ్ళిన స్త్రీ` గెట‌ప్‌ కోసం ప్రొస్థెటిక్ మేక‌ప్ తో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నుంద‌ట. ఈ నేప‌థ్యంలో… త్వ‌ర‌లోనే కాజ‌ల్ యూఎస్ వెళ్ళి లుక్ టెస్ట్ లో పాల్గొనుంద‌ని స‌మాచారం. ప్ర‌ముఖ హాలీవుడ్ మేక‌ప్ ఆర్టిస్ట్ నేతృత్వంలో ఈ లుక్ టెస్ట్ జ‌రుగుతుంద‌ట‌. మొత్తమ్మీద‌… త్వ‌ర‌లోనే కాజ‌ల్‌ను ఓ వైవిధ్య‌భ‌రిత‌మైన పాత్ర‌లో చూడ‌బోతున్నామ‌న్న‌మాట‌. ఫిబ్ర‌వ‌రి నుంచి `భార‌తీయుడు 2`కు సంబంధించిన రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ మొద‌లు కానుంది.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here