17వ పూణే ఇంటర్ నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ లో మహానటి

Mahanati to be screened at 17th Pune International Film Festival,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,17th Pune International Film Festival,Pune International Film Festival News,Mahanati Movie at Pune International Film Festival,17th Pune International Film Festival Movies,Mahanati Movie Latest Updates
Mahanati to be screened at 17th Pune International Film Festival

వైజయంతి మూవీస్, స్వప్న సినిమా బ్యానర్స్ పై నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వం లో రూపొందిన లెజెండరీ యాక్ట్రెస్ సావిత్రి బయోపిక్ మూవీ మహానటి 2018 మే 9 తేదీ రిలీజయి విజయ ఢంకా మ్రోగించింది. తమిళ, మలయాళ డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ కూడా విజయం సాధించాయి. కీర్తి సురేష్, దుల్కర్ సల్మాన్, సమంత, విజయ్ దేవరకొండ ముఖ్య పాత్రలలో నటించగా నాగ చైతన్య, మోహన్ బాబు, నరేష్, దర్శకులు క్రిష్, సందీప్ వంగ, తరుణ్ భాస్కర్, రచయిత బుర్రా సాయి మాధవ్ అతిథి పాత్రలలో నటించారు.

హీరోయిన్ ఓరియెంటెడ్ మూవీస్ లో మహానటి అత్యధిక వసూళ్ళు సాధించిన చిత్రం గా రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. మహానటి మూవీ అనేక గౌరవ పురస్కారాలు పొందింది. ఇప్పుడు మరో అరుదైన గౌరవం దక్కించుకుంది. పూణే లో జరుగుతున్న 17 వ పూణే ఇంటర్ నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ లో జనవరి 13 వ తేదీ 1PM కు సిటీ ప్రైడ్, కొత్రుడ్ , పూణే వేదికగా మహానటి మూవీ స్క్రీనింగ్ జరుగనుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here