`సైరా` కోసం స్పెష‌ల్ సెట్టింగ్స్‌

Huge Sets For Sye Raa Narasimha Reddy Movie Latest Schedule, Latest Telugu Movies 2019, Mega Star Chiranjeevi Sye Raa Movie Latest News, Sye Raa Movie Latest Details, Sye Raa Movie Shooting Latest Updates, Sye Raa Narasimha Reddy Movie Next Schedule, Sye Raa Telugu Movie New Schedule Updates, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News
Huge Sets For Sye Raa Narasimha Reddy Movie Latest Schedule

మెగాస్టార్ చిరంజీవి క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టిస్తున్న భారీ బ‌డ్జెట్ చిత్రం `సైరా న‌ర‌సింహారెడ్డి`. తొలి తెలుగు స్వాతంత్ర్య పోరాట యోధుడు ఉయ్యాల‌వాడ న‌ర‌సింహారెడ్డి జీవితం ఆధారంగా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాని మెగా ప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ నిర్మిస్తుండ‌గా… సురేంద‌ర్ రెడ్డి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నాడు. ఇప్ప‌టికే ఈ సినిమాకి సంబంధించి స‌గానికి పైగా చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్త‌య్యింది. ఇదిలా ఉంటే… ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమా కోసం యాదాద్రి భువ‌న‌గిరి జిల్లా చౌటుప్ప‌ల్ మండ‌లం దండు మల్కాపురం రోడ్డులోని ఘాట్ కంచె భూముల్లో భారీ సెట్టింగ్స్ కి సంబంధించిన ప‌నులు నిర్మాణంలో ఉన్నాయి. ఇక్క‌డ ఆనాటి వాతావ‌ర‌ణాన్ని ప్ర‌తిబింబిస్తూ ఆల‌య‌ ముఖ‌ద్వారం, మంట‌పాలు, ర‌థాలు, పూజా సామాగ్రి, దుకాణాల సెట్టింగుల‌ను రూపొందిస్తున్నారు. మ‌రో నాలుగు రోజుల పాటు ఈ సెట్టింగ్ నిర్మాణం జ‌రగనున్నద‌ని స‌మాచారం. ప్ర‌తిష్ఠాత్మ‌కంగా తెర‌కెక్కుతున్న `సైరా`లో చిరుకి జోడీగా న‌య‌న‌తార‌, త‌మ‌న్నా న‌టించ‌గా… అమితాబ్ బ‌చ్చ‌న్ కీల‌క పాత్ర పోషిస్తున్నాడు. ద‌సరా కానుక‌గా ఈ సినిమా తెర‌పైకి రానుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here