ఈ సంక్రాంతి సినిమాల్లో కామ‌న్ ఫ్యాక్ట‌ర్ ఇదే..

Common Factor in Sankranthi Movie Releases,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,2019 Sankranthi Movie Releases,Sankranthi Winner Movies in 2019,Common Factor in Sankranthi Telugu Movies,Who will Win Sankranthi Movie in 2019
Common Factor in Sankranthi Movie Releases

2019 సంక్రాంతికి నాలుగు సినిమాలు తెర‌పైకి వ‌చ్చాయి. ఆ చిత్రాలే… `య‌న్‌.టి.ఆర్‌.క‌థానాయ‌కుడు`, `పేట‌`, `విన‌య విధేయ రామ‌`, `ఎఫ్ 2`. ఈ నాలుగు సినిమాలూ అగ్ర క‌థానాయ‌కుల చిత్రాలు కావ‌డం ఓ విశేష‌మైతే… మ‌రో విశేషం కూడా ఉంది. అదేమిటంటే… ఈ సంక్రాంతి మూవీస్‌లో… ఆ యా హీరోల‌కు జోడీగా న‌టించిన వారంతా మొద‌టిసారిగా న‌టించిన వారే కావ‌డం.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `య‌న్‌.టి.ఆర్‌. క‌థానాయ‌కుడు` విష‌యానికి వ‌స్తే… ఇందులో న‌ట‌సింహ నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ‌కి జోడీగా బాలీవుడ్ న‌టి విద్యాబాల‌న్ తొలిసారిగా న‌టించింది. ఇక త‌మిళ అనువాద చిత్రం `పేట‌` విష‌యానికి వ‌స్తే… సూప‌ర్ స్టార్ ర‌జ‌నీకాంత్ స‌ర‌స‌న తొలిసారిగా సీనియ‌ర్ హీరోయిన్స్ సిమ్రాన్‌, త్రిష న‌టించారు. అలాగే `విన‌య విధేయ రామ‌` విష‌యానికి వ‌స్తే… మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్‌కు జోడీగా మొద‌టి సారిగా కియరా అద్వాని న‌టించింది. చివ‌ర‌గా `ఎఫ్ 2` విష‌యానికి వ‌స్తే మ‌రో అగ్ర క‌థానాయ‌కుడు విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్‌కి జోడీగా త‌మ‌న్నా ఫ‌స్ట్ టైమ్ క‌థానాయిక‌గా న‌టించ‌గా… యువ క‌థానాయ‌కుడు వ‌రుణ్ తేజ్‌కి జోడీగా మెహ‌రీన్ కూడా తొలిసారిగానే జ‌ట్టుక‌ట్టింది. మొత్తానికి… ఈ సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో ఫ‌స్ట్ టైమ్ కాంబినేష‌న్‌లు బాగానే సంద‌డి చేశాయ‌నే చెప్పాలి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here