జయలలిత బయోపిక్ మూవీ షూటింగ్ హైదరాబాద్ లో

Jayalalithaa Biopic Shoot Happening in Hyderabad,The Iron Lady Shoot Begins,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Jayalalithaa Biopic Movie shooting Details,Jayalalithaa Biopic The Iron Lady Movie Shoot Stars,The Iron Lady Movie Shooting Updates,Jayalalithaa Biopic Movie Shooting News
Jayalalithaa Biopic Shoot Happening in Hyderabad

ప్రస్తుతం భారతీయ చిత్ర పరిశ్రమ బయోపిక్ మూవీస్ రూపొందించడం లో నిమగ్నమై ఉంది. బయోపిక్ మూవీస్ సక్సెస్ రేట్ అధికంగా ఉండటం తో అన్ని భాషల నిర్మాతలు బయోపిక్ మూవీస్ నిర్మాణానికి మొగ్గు చూపుతున్నారు. సక్సెస్ ఫుల్ సినీ హీరోయిన్, దివంగత తమిళనాడు ముఖ్య మంత్రి జయలలిత బయోపిక్ మూవీ కి కోలీవుడ్ లో డిమాండ్ ఉంది. దర్శకురాలు ప్రియదర్శిని రూపొందించే
ది ఐరన్ లేడీ తో పాటు మరో రెండు ప్రాజెక్ట్స్ అనౌన్స్ అయ్యాయి.

పేపర్ టేల్స్ బ్యానర్ పై ప్రియదర్శిని దర్శకత్వంలో రూపొందే జయలలిత బయోపిక్ మూవీ లో జయలలిత గా టాలెంటెడ్ యాక్ట్రెస్ నిత్యా మీనన్ నటిస్తున్నారు. ది ఐరన్ లేడీ మూవీ షూటింగ్ రామోజీ ఫిల్మ్ సిటీ లో రూపొందించిన ప్రత్యేక సెట్ లో జనవరి 24తేదీ నుండి జరుగనుంది.ఈ మూవీ మేజర్ షూటింగ్ పార్ట్ హైదరాబాద్ లో జరుగనుందని సమాచారం. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన ది ఐరన్ లేడీ మూవీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here