సంక్రాంతి సీజ‌న్‌లో తొలిసారిగా వ‌స్తున్నారు

Celebrities Movies Releasing in Sankranthi Season For The First Time,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,January 2019 Telugu Movies,2019 Telugu Movies Releasing in Sankranthi Season,List of Movies Releasing in Sankranthi 2019,Tollywood Movies in Sankranthi 2019,Sankranthi 2019 Releases in Tollywood
Celebrities Movies Releasing in Sankranthi Season For The First Time

తెలుగువారి పెద్ద పండ‌గ సంక్రాంతి. అలాంటి ఈ సీజ‌న్‌లో విడుద‌ల‌య్యే సినిమాల‌కు ఉండే క్రేజే వేరు. ఈ ఏడాది కూడా మూడు స్ట్ర‌యిట్ ఫిల్మ్స్ సెల్యులాయిడ్ పై సంద‌డి చేయ‌నున్నాయి. ఆ చిత్రాలే `య‌న్‌.టి.ఆర్. క‌థానాయ‌కుడు`, `విన‌య విధేయ రామ‌`, `ఎఫ్ 2`. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన‌ విష‌య‌మేమిటంటే… ఈ చిత్రాల్లో న‌టించిన కొంత‌మంది న‌టీన‌టుల‌తో పాటు ద‌ర్శ‌కుల‌కు కూడా సంక్రాంతి స‌మ‌యంలో సంద‌డి చేయ‌డం ఇదే తొలిసారి కావ‌డం విశేషం.

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… ఈ రోజు (జ‌న‌వ‌రి 9) ప్రేక్ష‌కుల ముందుకొచ్చిన `య‌న్‌.టి.ఆర్. క‌థానాయ‌కుడు`లో కీల‌క, అతిథి పాత్ర‌ల్లో న‌టించిన విద్యా బాల‌న్‌, రానా, క‌ళ్యాణ్ రామ్, నిత్యా మీన‌న్‌, షాలిని పాండే, పాయ‌ల్ రాజ్‌పుత్‌కి ఇదే తొలి సంక్రాంతి రిలీజ్ కావ‌డం విశేషం. అలాగే ఈ నెల 11న విడుద‌ల కానున్న‌ `విన‌య విధేయ రామ‌`కి ద‌ర్శ‌కుడైన బోయ‌పాటి శ్రీ‌నుకి… అందులో హీరోయిన్‌గా న‌టించిన కియ‌రా అద్వాని, కీల‌క పాత్ర‌లో న‌టించిన స్నేహ‌కి ఇదే మొద‌టి సంక్రాంతి సీజ‌న్ సినిమా. ఇక ఈ నెల 12న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానున్న‌`ఎఫ్ 2` విష‌యానికి వ‌స్తే… చిత్ర ద‌ర్శ‌కుడు అనిల్ రావిపూడితో పాటు… యువ క‌థానాయ‌కుడు వ‌రుణ్ తేజ్‌, హీరోయిన్లు త‌మ‌న్నా, మెహ‌రీన్‌కు కూడా ఇదే ఫ‌స్ట్ సంక్రాంతి రిలీజ్ కావ‌డం విశేషం.

తొలిసారిగా సంక్రాంతికి ప‌ల‌క‌రించ‌బోతున్న వీరంద‌రికీ… మంచి ఫ‌లితాలు ద‌క్కాల‌ని ఆకాంక్షిద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here