విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ సినిమాల‌ రీమేక్స్‌లో అన్న‌ద‌మ్ములు

Bollywood Brothers To Remake Vijay Deverakonda Movies in Hindi,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Vijay Deverakonda Movies Impress Bollywood,Vijay Deverakonda Movies Latest Updates,Actor Vijay Deverakonda Bollywood Movies,Vijay Deverakonda Upcoming Bollywood Films,Vijay Deverakonda in Bollywood Movies
Bollywood Brothers To Remake Vijay Deverakonda Movies In Hindi

వ‌రుస విజ‌యాల‌తో తెలుగునాట యూత్ ఐకాన్ అయిపోయాడు విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ‌. ముఖ్యంగా `అర్జున్ రెడ్డి`, `గీత గోవిందం` ఘ‌న‌విజ‌యాల‌తో టాలీవుడ్‌లో విజ‌య్ క్రేజ్ అమాంతం పెరిగింది. ప్ర‌స్తుతం ఈ టాలెంటెడ్ హీరో `డియ‌ర్ కామ్రేడ్‌`తో ఫుల్ బిజీగా ఉన్నాడు. ఇదిలా ఉంటే… విజ‌య్ దేవ‌ర‌కొండ హిట్ చిత్రాల‌కు ఇత‌ర భాష‌ల్లోనూ రీమేక్ రైట్స్ ప‌రంగా మంచి డిమాండ్ ఉన్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఆ మ‌ధ్య `అర్జున్ రెడ్డి` రీమేక్‌పై గ‌ట్టిపోటీ నెల‌కొన‌గా… ఇప్పుడు `గీత గోవిందం` రీమేక్ వెర్ష‌న్స్ పై ప్ర‌త్యేక ఆస‌క్తి నెల‌కొంది. ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… ఈ రెండు సినిమాలూ హిందీలోనూ తెర‌కెక్కుతుండ‌గా… `అర్జున్ రెడ్డి` రీమేక్ `క‌బీర్ సింగ్‌`లో షాహిద్ క‌పూర్ హీరోగా న‌టిస్తుంటే.. `గీత గోవిందం` హిందీ రీమేక్‌లో షాహిద్ త‌మ్ముడు, ‘ధడక్‌’ ఫేం ఇషాన్‌ ఖత్తర్ న‌టించ‌చోతున్నాడ‌ని బాలీవుడ్ టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే `గీత గోవిందం` హిందీ రీమేక్‌పై క్లారిటీ వ‌స్తుంది. ఏదేమైనా… విజ‌య్ కెరీర్‌ని మ‌లుపు తిప్పిన చిత్రాలను ఇప్పుడు హిందీనాట‌ అన్న‌ద‌మ్ములు రీమేక్ చేస్తుండ‌డం విశేష‌మే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here