నాగార్జున‌తో కృష్ణ‌వంశీ చిత్రం?

Krishna Vamsi To Direct Nagarjuna,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Nagarjuna Next Movie With Director Krishna Vamsi,Director Krishna Vamsi New Project Details,Nagarjuna Upcoming Movies News,Akkineni Nagarjuna New Film Updates,Director Krishna Vamsi to Team Up With Nagarjuna,Director Krishna Vamsi About His Upcoming Movies
Krishna Vamsi To Direct Nagarjuna

తెలుగు సంప్ర‌దాయాల‌కు పెద్ద పీట వేసి… కుటుంబ స‌మేతంగా చూడ‌ద‌గ్గ సినిమాల‌ను రూపొందిస్తుంటారు క్రియేటివ్ డైరెక్ట‌ర్ కృష్ణ‌వంశీ. అలా ఆయ‌న తెర‌కెక్కించిన చిత్రాల‌లో బెస్ట్ ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైనర్ గా నిల‌చింది `నిన్నే పెళ్ళాడ‌తా`. అంతేకాదు… 22 ఏళ్ళ క్రితం విడుద‌లైన ఈ సినిమా కింగ్ నాగార్జున కెరీర్‌లో వ‌న్ ఆఫ్ ది బిగ్గెస్ట్ హిట్స్‌గా నిల‌చింది. ఆ త‌రువాత నాగ్‌, కృష్ణ‌వంశీ కాంబినేష‌న్‌లో వ‌చ్చిన `చంద్ర‌లేఖ‌` మాత్రం ఆశించిన విజ‌యం సాధించలేదు. అనంత‌రం వేర్వేరు సినిమాల‌తో బిజీ అయిపోయిన ఈ ఇద్ద‌రూ… అతి త్వ‌ర‌లో మ‌రో సినిమా కోసం జ‌ట్టుక‌ట్ట‌నున్నార‌ని ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ టాక్‌. ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `న‌క్ష‌త్రం` త‌రువాత మ‌రో సినిమాని ప‌ట్టాలెక్కించ‌ని కృష్ణ‌వంశీ… ఆ మ‌ధ్య నూత‌న తార‌ల‌తో గ్రామీణ నేప‌థ్యంలో ఓ చిత్రాన్ని తీయ‌బోతున్నార‌ని వార్త‌లు వ‌చ్చాయి. అలాగే మ‌రాఠీ చిత్రం `న‌ట సామ్రాట్‌`ని ప్ర‌కాశ్ రాజ్‌తో రీమేక్ చేయ‌బోతున్న‌ట్లు కూడా క‌థ‌నాలు వినిపించాయి. అయితే… అనూహ్యంగా ఇప్పుడు నాగ్, కృష్ణ‌వంశీ కాంబినేష‌న్ వెలుగులోకి వ‌చ్చింది. కృష్ణ‌వంశీ చెప్పిన ఓ స్టోరీ లైన్‌… నాగ్‌ను ఎంత‌గానో ఇంప్రెస్ చేసింద‌ని… త్వ‌ర‌లోనే వీరిద్ద‌రి కాంబోలో ముచ్చ‌ట‌గా మూడో సినిమా రాబోతోంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే ఈ విష‌యంపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here