జూన్ నుంచి మ‌హేష్, సుకుమార్ చిత్రం?

Sukumar – Mahesh Babu Film to Kick Start from June,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Director Sukumar Latest News,Sukumar New Movie With Superstar Mahesh Babu,Mahesh Babu And Sukumar New Movie Start from June
Sukumar – Mahesh Babu Film to Kick Start from June

గ‌త ఏడాది వేస‌వికి `భ‌ర‌త్ అనే నేను`తో బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ హిట్‌ను అందుకున్న సూప‌ర్ స్టార్ మ‌హేష్ బాబు… ఈ ఏడాది వేస‌వికి `మ‌హ‌ర్షి`తో ప‌ల‌క‌రించ‌నున్నాడు. అంతేకాదు… ఈ సినిమాతో క‌థానాయ‌కుడిగా 25 చిత్రాల మైలురాయికి చేరుకుంటున్నాడు ఈ హ్యాండ్స‌మ్ హీరో. వంశీ పైడిప‌ల్లి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ని ప్ర‌ముఖ నిర్మాత‌లు సి.అశ్వ‌నీద‌త్‌, `దిల్‌` రాజు, ప్ర‌సాద్ వి.పొట్లూరి సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఏప్రిల్ 5న `మ‌హ‌ర్షి` తెర‌పైకి రానుంది. ఇదిలా ఉంటే… ఈ చిత్రం విడుద‌లయ్యాక త‌న కుటుంబంతో క‌ల‌సి స‌మ్మ‌ర్ వెకేష‌న్ ఎంజాయ్ చేయ‌నున్న మ‌హేష్… జూన్ నుంచి త‌న త‌దుప‌రి చిత్రాన్ని ప‌ట్టాలెక్కించ‌నున్నాడ‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌. బ్రిలియంట్ డైరెక్ట‌ర్ సుకుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొంద‌నున్న ఈ సినిమాని మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ సంస్థ నిర్మించ‌నుంది. `రంగ‌స్థ‌లం` త‌రువాత సుకుమార్ – మైత్రీ మూవీ మేక‌ర్స్ కాంబోలో వ‌స్తున్న సినిమా కావ‌డం… అలాగే క‌థానాయిక‌గా బాలీవుడ్ బ్యూటీ క‌త్రినా కైఫ్ పేరు ప్ర‌ముఖంగా వినిపిస్తుండ‌డంతో… ఈ ప్రాజెక్ట్ పై మ‌రింత ఆస‌క్తి పెరిగింద‌నే చెప్పాలి. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు వెలువ‌డ‌తాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here