ర‌జ‌నీకాంత్, మురుగ‌దాస్ సినిమా అప్‌డేట్‌

Latest Update on Murugadoss and Rajinikanth Film,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,AR Murugadoss Upcoming Movie News,Rajinikanth Next Film with AR Murugadoss,Superstar Rajinikanth New Movie AR Murugadoss,Director AR Murugadoss Next Film Updates

సూప‌ర్ స్టార్ ర‌జ‌నీకాంత్ కొత్త చిత్రం `పేట‌`… ఈ సంక్రాంతికి విడుద‌ల కాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. `బాషా` త‌రువాత మ‌ళ్ళీ 24 ఏళ్ళ అనంత‌రం … సంక్రాంతికి వ‌స్తున్న ర‌జ‌నీకాంత్ సినిమా కావ‌డంతో… `పేట‌`పై భారీ అంచ‌నాలే ఉన్నాయి. ఈ నెల 10న త‌మిళ‌, తెలుగు భాష‌ల్లో ఈ సినిమా విడుద‌ల కానుంది. ఇదిలా ఉంటే… `పేట‌` రిలీజ్ అయిన వెంట‌నే… ర‌జ‌నీ త‌న నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ ప‌ట్టాలెక్కించ‌నున్నార‌ని ఆ మ‌ధ్య వార్త‌లు వినిపించాయి. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… బ్రిలియంట్ డైరెక్ట‌ర్ ఎ.ఆర్‌.మురుగ‌దాస్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందనున్న ఈ సినిమా ఫిబ్ర‌వ‌రిలో ప‌ట్టాలెక్క‌నుంద‌ని తెలుస్తోంది. పొలిటిక‌ల్ థ్రిల్ల‌ర్‌గా రూపొంద‌నున్న ఈ సినిమాకి `నార్కాలి` (`కుర్చీ` అని అర్థం) అనే టైటిల్ ప‌రిశీల‌నలో ఉండ‌గా… ర‌జ‌నీ ముఖ్య‌మంత్రి పాత్ర‌లో కనిపించ‌నున్నారని టాక్‌. అనిరుధ్ సంగీత‌మందించ‌నున్న ఈ సినిమాకి ప్ర‌ముఖ ఛాయాగ్రాహ‌కుడు సంతోష్ శివ‌న్ సినిమాటోగ్రాఫ‌ర్‌గా క‌న్‌ఫ‌ర్మ్ అయ్యాడ‌ని వినిపిస్తోంది. ఈ సినిమాకు సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు త్వ‌ర‌లోనే అధికారికంగా వెలువ‌డుతాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here