`విన‌య విధేయ రామ‌`లో హైలైట్ అదేనా?

Flashback Episode of VVR To Be The Highlight Thing in the Film,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Vinaya Vidheya Rama Movie Latest News,Vinaya Vidheya Rama Movie Highlight Thing,Vinaya Vidheya Rama Movie Highlights
Flashback Episode of VVR To Be The Highlight Thing In The Film

`రంగ‌స్థ‌లం` వంటి ఘ‌న‌విజ‌యం త‌రువాత మెగాప‌వ‌ర్ స్టార్ రామ్ చ‌ర‌ణ్ హీరోగా రూపొందిన చిత్రం `విన‌య విధేయ రామ‌`. మాస్ సినిమాల స్పెష‌లిస్ట్ బోయ‌పాటి శ్రీ‌ను ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో తెర‌కెక్కిన ఈ సినిమాని ప్ర‌ముఖ నిర్మాత‌ డీవీవీ దాన‌య్య నిర్మించారు. `భ‌ర‌త్ అనే నేను` ఫేమ్ కియ‌రా అద్వాని క‌థానాయిక‌గా న‌టించిన ఈ సినిమాకి రాక్ స్టార్ దేవిశ్రీ ప్ర‌సాద్ సంగీత‌మందిస్తున్నాడు. సంక్రాంతి కానుక‌గా ఈ నెల 11న ఈ చిత్రాన్ని భారీ స్థాయిలో విడుద‌ల చేయ‌నున్నారు. ఇదిలా ఉంటే… ఫ్యామిలీ, ఎమోష‌న్స్‌, రొమాన్స్‌, యాక్ష‌న్ వంటి అంశాల‌తో రూపొందిన ఈ సినిమాలో ఇంట‌ర్వెల్ త‌రువాత అర‌గంట సేపు సాగే ఫ్లాష్ బ్యాక్ ఎపిసోడ్ హైలైట్‌గా నిలుస్తుంద‌ని ఇన్‌సైడ్ సోర్స్ టాక్‌. బీహార్ నేప‌థ్యంలో వ‌చ్చే ఈ ఎపిసోడ్ తాలూకు స‌న్నివేశాల‌ను అజర్ బైజాన్ లో చిత్రీకరించారని… ఆ అర‌గంట సేపు అభిమానులు `గూస్ బంప్స్‌` ఫీల‌య్యే స్థాయిలో యాక్ష‌న్‌ ఎపిసోడ్ లు వుంటాయని స‌మాచారం. అంతేకాదు… ట్రైల‌ర్ లో రాంబో త‌ర‌హాలో క‌నిపించే రామ్ చరణ్ గెటప్ కు సంబంధించిన సీన్లు కూడా ఇందులోనే ఉంటాయ‌ట‌. మొత్త‌మ్మీద‌… `రంగ‌స్థ‌లం` త‌రువాత రామ్ చ‌ర‌ణ్ నుంచి ఎలాంటి సినిమాని మెగా ఫ్యాన్స్ ఎక్స్‌పెక్ట్ చేస్తున్నారో… అవ‌న్నీ `విన‌య విధేయ రామ‌`లో ఉండ‌నున్నాయ‌న్న‌మాట. మ‌రి… ఈ మాస్ మ‌సాలా మూవీ… బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద మ‌రో మాసివ్ హిట్ అవుతుందేమో చూడాలి.

 

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here