కన్ఫ్యూజన్ లో అల్లూవారబ్బాయి శిరీష్

Allu Sirish in Confused State,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2018,Allu Sirish Movies Updates,Allu Sirish Upcoming Project Details,Allu Sirish Movies Latest News,Allu Sirish to Play a Confused State,Allu Sirish Act in Telugu Remake of Malayalam Movie ABCD,Allu Sirish Latest Film Updates
Allu Sirish in Confused State

ఒక్కక్షణం సినిమా తరువాత అల్లు శిరీష్ చాలా జాగ్రత్తగా అడుగులు వేస్తున్నట్టు కనిపిస్తోంది. ఒక్కక్షణం సినిమా తరువాత వచ్చిన 1971 సినిమా వచ్చినా అది ఆశించినంత విజయం దక్కకపోవడంతో ఈ సారి సినిమాతో ఎలాగైన హిట్ కొట్టాలని చూస్తున్నాడు. ఈ నేపథ్యంలోనే మరో సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రానున్నాడు. మలయాళంలో హిట్ కొట్టిన ఏబీసీడీ (అమెరికన్‌ బోర్న్‌ కన్‌ఫ్యూజ్డ్‌ దేశీ) సినిమాను రీమేక్‌ చేయబోతున్నాడు. తెలుగులో కూడా అదే పేరుతో విడుదల చేయనున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఈ విషయాన్ని స్వయంగా అల్లు శిరీషే స్వయంగా తన ట్విట్టర్ ద్వారా తెలియజేశాడు. ఈ సినిమా రిలీజ్ డేట్ ను చెబుతూ… ‘సినిమాలో నేను కన్‌ఫ్యూజ్డ్‌ క్యారెక్టర్‌లో నటిస్తుండొచ్చు… కానీ ప్రేక్షకులందరికీ ఫిబ్రవరి 8, 2019న థియేటర్‌లో వినోదాన్ని పంచడం పక్కా’అంటూ పోస్ట్‌ చేశాడు.

కాగా అల్లు శిరీష్ సరసన ఈ సినిమాలో ‘కృష్ణార్జున యుద్ధం’ ఫేమ్‌ రుక్సర్‌ థిల్లాన్‌ నటిస్తున్నట్టు తెలుస్తోంది. నూతన దర్శకుడు సంజీవ్ రెడ్డి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈ సినిమాను ‘పెళ్లిచూపులు’ నిర్మాత యశ్‌ రంగినేని, మధుర శ్రీధర్‌ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి కన్నడ మ్యూజిక్‌ డైరెక్టర్‌ జుడా స్యాండీ సంగీతమందిస్తున్నారు. మరి మలయాళంలో హిట్టయిన ఈ సినిమాతో అల్లు శిరీష్ హిట్ కొడతాడో లేదో చూద్దాం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here