విజయ్ కొత్త బ్యానర్- తరుణ్ హీరోగా..!

Vijay Deverakonda Introducing Tharun Bhascker as Hero

చిన్న సినిమా… తక్కవ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కిన సినిమా పెళ్లి చూపులు. తరుణ్ భాస్కర్ దర్శకత్వంలో వచ్చిన ఈ సినిమా ఎంతటి ఘన విజయం సాధించిందో తెలుసు. ఈ సినిమా తీయడానికి చిత్ర యూనిట్ ఎన్ని కష్టాలు పడిందో..బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల వర్షం కురిపించి వాళ్లు పడిన కష్టాన్ని మరిచిపోయేలా చేసింది. ఈ సినిమాతో హీరో విజయ దేవరకొండకు వరుస ఆఫర్లు రాగా.. దర్శకుడు తరుణ్ భాస్కర్ కు జాతీయ స్థాయిలో గుర్తింపు వచ్చింది.

ఇదిలా ఉండగా గత కొద్దిరోజులుగా వీరిద్దరి కాంబినేషన్ లో మరో సినిమా వస్తున్నట్టు వార్తలు వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే విజయ్ హీరోగా, తరుణ్ భాస్కర్ డైరెక్టర్ గా కాదులెండి. ఆసక్తికరంగా విజయ్ బ్యానర్ లో తరుణ్ హీరోగా. ఓ తమిళ డైరెక్టర్ తరుణ్ తో సినిమా చేయనున్నాడని… అంతేకాదు ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా నిత్యా మీనన్ ను సెలక్ట్ చేసినట్టు ఇప్పటికే టాక్స్ వినిపించాయి. ఇప్పుడు ఈ సినిమాకు నిర్మాతగా విజయ్ దేరవకొండ వ్యవహరించనున్నట్టు తెలుస్తోంది. తనకు బ్రేక్ ఇచ్చిన తరుణ్ తో హీరోగా పరిచయం చేస్తూ సినిమా చేయాలని.. ఆ సినిమాను తానే నిర్మించాలని రెడీ అవుతున్నట్టుగా సమాచారం. ఇటీవల నోటా సినిమా ప్రమోషన్లో భాగంగా.. ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్న విజయ్… తనకు ప్రొడక్షన్ పెట్టాలని ఉందని… చిన్న సినిమాలు తీసే వాళ్లకు తన ప్రొడక్షన్ ద్వారా సహాయం అందించాలని చెప్పిన సంగతి విదితమే. అంతేకాదు… తన ప్రొడక్షన్ పేరు కింగ్ ఆఫ్ హిల్ అనే పేరుతో ఉంటుందని కూడా మాటల సందర్భంలో చెప్పేశాడు. ఇంతకీ కింగ్ ఆఫ్ హిల్ అంటే ఏంటనుకుంటున్నారా…? తన పేరు విజయ దేవరకొండతో పోలుస్తూ ఈ పేరు పెట్టాడు. మరి వీటన్నింటిపై ఓ క్లారిటీ రావాలంటే అధికారిక ప్రకటన వచ్చేంత వరకూ ఆగాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here