నటరత్న-నటసమ్రాట్ ల ఆదర్శ నట ప్రస్థానంలో 14 చిత్రాల ప్రపంచ రికార్డ్.

NTR and ANR Hold 14 Multistarrers Together,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu film Updates,Latest Telugu Movies 2018,Top Telugu Movies of ANR and NTR, Best Films of Akkineni Nageswara Rao and NTR,Akkineni Nageswara Rao and NTR Top Movies List,Akkineni Nageswara Rao Biggest Hit Films,NTR And ANR Hit Movies,NTR and ANR Combination Movies,14 Multistarrer Films of NTR and ANR
Remove term: NTR and ANR Hold 14 Multistarrers Together NTR and ANR Hold 14 Multistarrers Together

ప్రపంచ చలనచిత్ర రంగంలో  సమకాలికులు,సమఉజ్జీలు ,సమస్థాయి కలిగిన ఇద్దరు మహానటులు  14 చిత్రాలలో కలిసి నటించటం ఒక అరుదైన రికార్డ్.  ఆ ఘనతను సాధించి “మల్టీస్టారర్” అనే కాన్సెప్ట్ కు ఆనాడే  సరికొత్త నిర్వచనం చెప్పారు మన  నటరత్న ఎన్. టి. ఆర్.- నటసామ్రాట్ ఏ.ఎన్. ఆర్.లు.  వ్యక్తిగతంగా వీరిద్దరి నటజీవితాలు ఎంత ఆదర్శప్రాయమైనవో సహనటులుగా కూడా అంతే ఆదర్శప్రాయులు ఈ అగ్ర నటులు. ఒక మల్టీస్టారర్ చిత్రాన్ని నిర్మించటానికి కాంబినేషన్ సెట్ చేయలేక దర్శకనిర్మాతలు తల్లకిందులవుతున్నారు నేటి నిర్మాతలు.అలాంటిది తెలుగు చిత్రపరిశ్రమకు రెండు కళ్ళుగా భాసించిన ఆ మహానటులు 14 సినిమాల్లో కలిసి నటించారన్నది మన భావి తరాలకు  నమ్మశక్యం కానీ ఓ అద్భుతంగా అనిపించవచ్చు… వారిద్దరి కాంబినేషన్లో  పల్లెటూరిపిల్ల,సంసారం,రేచుక్క,చరణదాసి,, పరివర్తన,తెనాలి రామకృష్ణ,మిస్సమ్మ,మాయాబజార్, భూకైలాస్,గుండమ్మ కథ,కృష్ణార్జునయుద్దం,చాణుక్య శపథం ,రామకృష్ణులు,సత్యం-శివం చిత్రాలు వచ్చాయి.

ఇప్పడు ఆ మహానటులు ఇరువురూ మన మధ్యన లేకపోయినప్పటికీ వారు కలిసి నటించిన 14 చిత్రాల విజయవిశేష వార్తలు,వారి ఆదర్శప్రాయమైన స్నేహానుబంద ప్రయాణం మనకు ఎప్పటికీ గుర్తుండి పోతాయి.కాగా ఆ ఇరువురిలో ఒకరైన అక్కినేని నాగేశ్వర రావు 95 వ జయంతి ఈ రోజు… ఈ సందర్బంగా ఆ ఇరువురి కాంబినేషన్లో వచ్చిన 14 మల్టీస్టారర్ చిత్రాల నుండి 10 చిత్రాలను పేర్కొంటూ what is the Best among the ten of NTR-ANR combination  అనే పోల్ గేమ్ నిర్వహిస్తుంది మీ “తెలుగు ఫిల్మ్ నగర్ డాట్ కామ్.ఆ మహానటుల జ్ఞాపకాలను నెమరువేసుకుంటూ వారి కాంబో చిత్రాల విశేషాలను గుర్తుచేసుకుంటూ ఈ నాస్టోలాజికల్ పోల్ గేమ్ లో పాల్గొనవలసిందిగా మిమ్ములను ఆహ్వానిస్తుంది మీ TFN.. So… vote to The Best of the Great combo.

నటరత్న-నటసమ్రాట్ ల ఆదర్శ నట ప్రస్థానంలో 14 చిత్రాల ప్రపంచ రికార్డ్.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here