ఎన్టీఆర్ బయోపిక్ మూవీ లో కళ్యాణ్ రామ్

Kalyan Ram in NTR BIOPIC

సక్సెస్ ఫుల్ దర్శకుడు క్రిష్ దర్శకత్వంలో లెజండరీ యాక్టర్, పొలిటీషియన్ నందమూరి తారక రామారావు జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా NTR సినిమా బాలకృష్ణ హీరోగా రూపొందుతున్న విషయం తెలిసిందే. ఎన్టీఆర్ సతీమణి బసవతారకం గా బాలీవుడ్ నటి విద్యాబాలన్, నారా చంద్రబాబు నాయుడుగా రానా దగ్గుబాటి, ఎస్ వి ఆర్ గా నాగేంద్ర బాబు, లక్ష్మీపార్వతి పాత్రలో ఆమని నటిస్తున్నారు. టాలీవుడ్ ప్రముఖ తారాగణం అతిధి పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. నందమూరి హరికృష్ణ పాత్రలో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ నటిస్తున్నారు. ఎన్టీఆర్ గెటప్ లో బాలకృష్ణ, నారా చంద్ర బాబు గెటప్ లో రానా పోస్టర్స్ ప్రేక్షకులను విశేషం గా ఆకట్టుకున్నాయి.

ఎన్టీఆర్ బయోపిక్ మూవీ కి హీరో నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ 25కాల్షీట్స్ కేటాయించినట్టుగా సమాచారం. ఎన్టీఆర్ బయోపిక్ మూవీ షూటింగ్ లో కళ్యాణ్ రామ్ ఈ నెల 17వ తేదీ నుండి పాల్గొంటారు. ఎన్టీఆర్ గా నటిస్తున్న బాలకృష్ణ తో ఆయన కుమారుడు హరికృష్ణ పాత్రలో కళ్యాణ్ రామ్ నటించనున్నారు. ఎన్టీఆర్ సినిమాలో బాబాయ్ బాలకృష్ణ, కళ్యాణ్ రామ్ తండ్రీ కొడుకులుగా నటించడం విశేషం. వారిద్దరి తో చైతన్య రధం ఎపిసోడ్స్ ను దర్శకుడు క్రిష్ చిత్రికరిస్తారు. భారీ బడ్జెట్ తో రూపొందుతున్న బయోపిక్ మూవీ ఎన్టీఆర్ పై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here