నాగ చైతన్య 8 హిట్స్ లో బెస్ట్ ఏది?

Actor Naga Chaitanya Top Movies List, Akkineni Naga Chaitanya Top 8 Hit Movies, Best Movies of Naga Chaitanya, Hit Films Of Akkineni Naga Chaitanya, Latest Telugu Movies 2018, Telugu Film Updates, Telugu Filmnagar, Tollywood Cinema Latest News, Top 8 Hit Films Of Naga Chaitanya, Top Hit Movies Of Naga Chaitanya, Top List of Naga Chaitanya Movies
Top 8 Hit Films Of Naga Chaitanya

అక్కినేని కుటుంబం మూడవ తరం వారసుడిగా నాగచైతన్య తెలుగు ప్రేక్షకులకు పరిచయమై రేపటికి 9 సంవత్సరాలు పూర్తి అవుతుంది.ఈ తొమ్మిదేళ్ల కాలంలో నాగచైతన్య నటించిన 17 చిత్రాలు విడుదల కాగా ప్రస్తుతం శైలజా రెడ్డి అల్లుడు,సవ్యసాచి ,వెంకీ మామ చిత్రాలు నిర్మాణంలో ఉన్నాయి.మరికొన్ని చిత్రాలు చర్చల దశలో ఉన్నాయి.

కాగా ఇప్పటివరకు విడుదలైన చిత్రాలలో 8 చిత్రాలు మంచి విజయాలను సాధించగా మిగిలిన 9 చిత్రాలలో కొన్ని యావరేజ్ లు కొన్ని ఫెయిల్యూర్స్ ఉన్నాయి. అయితే సినిమాల జయాపజయాలకు అతీతంగా నాగచైతన్య కు మంచి “యాక్టర్ ” అనే గుర్తింపు వచ్చింది.లవర్ బాయ్ గా,యాక్షన్ హీరోగా మిక్సెడ్ ఇమేజ్ ను సొంతం చేసుకొని తాత తండ్రుల నట వారసత్వాన్ని దిగ్విజయంగా కొనసాగిస్తున్నారు నాగచైతన్య. కాగా నాగచైతన్య కెరీర్ ప్రారంభించి 9 ఏళ్ళు పూర్తి అయిన సందర్భంగా ఆయన నటించిన హిట్ చిత్రాలలో What is The Best of Chaithu అనే పోల్ గేమ్ నిర్వహిస్తూ మీ పార్టీసిపేషన్ ను ఆహ్వానిస్తుంది మీ ‘thetelugufilmnagar. com’ .

నాగ చైతన్య 8 హిట్స్ లో బెస్ట్ ఏది?

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here