కొండ‌ప‌ల్లి రాజాకి 25 ఏళ్ళు

#25YearsForKondapalliRaja, Daggubati Venkatesh Kondapalli Raja Telugu Movie Latest News, Kondapalli Raja Movie Completes 25 Years, Kondapalli Raja Movie Compltes 25 Years For Today, Latest Telugu Movies News, Telugu Cinema News 2018, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates, Venkatesh Kondapalli Raja Movie Updates
Kondapalli Raja Movie Completes 25 Years

సీనియ‌ర్ క‌థానాయ‌కుడు విక్ట‌రీ వెంక‌టేష్ కెరీర్‌లో విజ‌యాల శాతం ఎక్కువ‌. వాటిలో సింహ‌భాగం రీమేక్‌లే ఉన్నాయి. అలాంటి రీమేక్ హిట్ చిత్రాల్లో ‘కొండ‌ప‌ల్లి రాజా’ ఒక‌టి. ఈ సినిమాలో వెంక‌టేష్ న‌ట‌న ఆయ‌న అభిమానుల‌నే కాకుండా స‌గ‌టు ప్రేక్ష‌కుల‌ను అల‌రించింది. స్నేహం ప్ర‌ధానంగా తెర‌కెక్కిన ఈ చిత్రంలో వెంక‌టేష్‌తో పాటు అప్ప‌టి మ‌రో అగ్ర క‌థానాయ‌కుడు సుమ‌న్ కూడా న‌టించ‌డం వార్త‌ల్లో నిలిచింది.

న‌గ్మా క‌థానాయిక‌గా న‌టించిన ఈ చిత్రంలో శ్రీ‌కాంత్‌, కోట శ్రీ‌నివాస‌రావు, సుజాత త‌దిత‌రులు ముఖ్య పాత్ర‌లు పోషించారు. ర‌విరాజా పినిశెట్టి ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హించిన ఈ చిత్రాన్ని సౌదామిని క్రియేష‌న్స్ ప‌తాకంపై కె.వి.వి.స‌త్య‌నారాయ‌ణ నిర్మించారు. ఎం.ఎం.కీర‌వాణి సంగీతంలో రూపొందిన పాట‌ల‌న్నీ ప్ర‌జాద‌ర‌ణ పొందాయి. జూలై 9, 1993న విడుదలైన ‘కొండ‌ప‌ల్లి రాజా’ నేటితో 25 వ‌సంతాల‌ను పూర్తిచేసుకుంటోంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here