రాహుల్ ర‌వీంద్ర‌న్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో అన్న‌పూర్ణ స్టూడియోస్ చిత్రం

Rahul Ravindran Second Directorial with Annapurna Studios,Latest Telugu Movie Updates,Telugu Cinema News 2018,Telugu Filmnagar,Upcoming Telugu Movies 2018,Rahul Ravindran Signed with Annapurna Stdios,Rahul Ravindran Next Movie with Annapurna Studios,Rahul Ravindran Latest News Update
Rahul Ravindran second directorial with Annapurna Studios

‘అందాల రాక్ష‌సి’ చిత్రంతో తెలుగు తెర‌కు క‌థానాయ‌కుడిగా ప‌రిచ‌య‌మ్యారు రాహుల్ ర‌వీంద్ర‌న్‌. ఆ త‌రువాత ‘అలా ఎలా?’, ‘టైగ‌ర్’ వంటి హిట్ చిత్రాల్లో సంద‌డి చేశారు. చెన్నైకు చెందిన ఈ యువ క‌థానాయ‌కుడు.. సుశాంత్ హీరోగా న‌టించిన ‘చి ల సౌ’ చిత్రంతో ద‌ర్శ‌కుడిగా మారారు. చిత్రీక‌ర‌ణ పూర్తిచేసుకున్న ఈ సినిమా.. ప్ర‌స్తుతం నిర్మాణానంత‌ర కార్య‌క్ర‌మాలు జ‌రుపుకుంటోంది. సిరుని సినీ కార్పొరేషన్ నిర్మించిన ఈ చిత్రాన్ని ప్రముఖ నిర్మాణ సంస్థ అన్నపూర్ణ స్టూడియోస్ రిలీజ్ చేయ‌నుంది. ఈ సినిమా విడుద‌ల కాక‌ముందే మ‌రో అవ‌కాశం రాహుల్‌ను వ‌రించింది. ఈ విష‌యాన్ని రాహుల్ త‌న ట్విట్ట‌ర్ ఖాతా ద్వారా తెలియ‌జేశారు.

ద‌ర్శ‌కుడిగా తన రెండో చిత్రాన్ని అన్న‌పూర్ణ స్టూడియోలో చేసేందుకు సంత‌కం చేశాన‌ని.. ఈ అవ‌కాశాన్ని గౌర‌వంగా భావిస్తున్నానని.. ఈ సినిమా కోసం మ‌రింత క‌ష్ట‌ప‌డేందుకు ప్ర‌య‌త్నిస్తాన‌ని ఆయ‌న పేర్కొన్నారు. అలాగే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన న‌టీన‌టులు, ఇత‌ర వివ‌రాలు ఇంకా ఫైన‌లైజ్ కాలేదని.. ఇలాంటి వార్త‌ని మీతో పంచుకోవ‌డం చాలా సంతోషంగా ఉంద‌ని రాహుల్ పేర్కొన్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here