విశిష్ఠ తేదికి ప్రారంభ‌మైన య‌న్‌.టి.ఆర్ బ‌యోపిక్‌

NTR Biopic Shoot Begins,Latest Telugu Movie Updates,Telugu Cinema News 2018,Telugu Filmnagar,Upcoming Telugu Movies 2018,NTR Biopic Shoot Starts,NBK NTR Biopic Starts Rolling,NTR Biopic Movie Shoot Begins,NTR Biopic Latest News,Balakrishna NTR Biopic Shooting Updates,Balakrishna New Movie
NTR Biopic Shoot Begins

మ‌హాన‌టుడు, దివంగ‌త మాజీ ముఖ్య‌మంత్రి నంద‌మూరి తార‌క రామారావు జీవిత క‌థ ఆధారంగా తెర‌కెక్కుతున్న చిత్రం ‘య‌న్‌.టి.ఆర్‌’. ఎన్టీఆర్ త‌న‌యుడు నంద‌మూరి బాల‌కృష్ణ టైటిల్ రోల్‌లో న‌టిస్తున్న ఈ బ‌యోపిక్‌కు క్రిష్ ద‌ర్శ‌క‌త్వం వ‌హిస్తున్నారు. బాల‌కృష్ణ‌తో పాటు సాయి కొర్ర‌పాటి, విష్ణు ఇందూరి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తుండ‌గా.. స్వ‌ర‌వాణి కీర‌వాణి సంగీత‌మందించ‌నున్నారు. ఇదిలా ఉంటే.. ఈ సినిమా రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ఈ రోజు (జూలై 5) ప్రారంభ‌మైంది. ఈ విష‌యాన్ని చిత్ర నిర్మాణ సంస్థ ఎన్‌.బి.కె.ఫిల్మ్స్.. ట్విట్ట‌ర్ ఖాతాలో అధికారికంగా ప్ర‌క‌టించింది. అంతేగాకుండా.. 1949లో ఇదే తేదిన ఎన్టీఆర్ త‌న తొలి చిత్రం ‘మ‌న‌దేశం’ కోసం తొలిసారిగా షూటింగ్‌లో పాల్గొన్నార‌ని.. ఆ స్పెష‌ల్ మూమెంట్‌కు సంబంధించిన సీన్‌తోనే ఈ రెగ్యుల‌ర్ షూటింగ్ ప్రారంభించామ‌ని అందులో పేర్కొన్నారు.

కాగా.. ఈ సినిమాని ఎన్టీఆర్ ముఖ్య‌మంత్రిగా తొలిసారి ప్ర‌మాణ స్వీకారం చేసిన జ‌న‌వ‌రి 9న.. సంక్రాంతి కానుక‌గా రిలీజ్ చేయ‌బోతున్న‌ట్లు స‌మాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here