క‌ళ్యాణ్ రామ్ 16 ఫ‌స్ట్ లుక్ పోస్ట‌ర్ అదిరింది

Kalyan Ram 16 First Look,Latest Telugu Movie Updates,Telugu Cinema News 2018,Telugu Filmnagar,Upcoming Telugu Movies 2018,Kalyan Ram 16 First Look Poster,Nandamuri Kalyanram Next Movie First Look,Nandamuri Kalyanram 16th Movie First Look,Kalyan Ram Upcoming Movie Updates
alyan Ram 16 First Look

‘తొలి చూపులోనే’ (2003) చిత్రంతో క‌థానాయ‌కుడిగా ప‌రిచ‌య‌మైన నంద‌మూరి క‌ళ్యాణ్ రామ్‌.. హీరోగా త‌న 15 ఏళ్ళ సినీ ప్ర‌స్థానంలో ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు 15 సినిమాలు పూర్తి చేశారు. ప్ర‌స్తుతం ఛాయాగ్రాహ‌కుడు కె.వి.గుహ‌న్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో త‌న 16వ చిత్రాన్ని చేస్తున్నారు. నివేథా థామ‌స్‌, షాలిని పాండే క‌థానాయిక‌లుగా న‌టిస్తున్న ఈ చిత్రాన్ని ఈస్ట్ కొస్ట్ ప్రొడ‌క్ష‌న్స్ ప‌తాకంపై మ‌హేష్ ఎస్‌.కోనేరు నిర్మిస్తున్నారు. శేఖ‌ర్ చంద్ర సంగీత‌మందిస్తున్న ఈ సినిమా.. ప్ర‌స్తుతం శ‌ర‌వేగంగా చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రుపుకుంటోంది. రేపు (జూలై 5) క‌ళ్యాణ్ రామ్ బ‌ర్త్‌డే. ఈ సంద‌ర్భంగా చిత్ర యూనిట్ ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన పోస్ట‌ర్‌ను విడుద‌ల చేసింది. పోస్ట‌ర్‌ను బ‌ట్టి.. ఇదో యాక్ష‌న్ థ్రిల్ల‌ర్‌గా తెర‌కెక్కింద‌ని అర్థ‌మ‌వుతోంది.

కాగా.. ఈ సినిమా ఈ ఏడాది చివ‌ర‌లో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుందని స‌మాచారం.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here