ఇంద్ర‌గంటి మోహ‌న‌కృష్ణ‌తో దిల్ రాజు చిత్రం?

Dil Raju And Mohan Krishna Indraganti Combo Once Again, Indraganti Mohana Krishna Ne
Dil Raju And Mohan Krishna Indraganti Combo Once Agai
‘జెంటిల్ మ‌న్‌’, ‘అమీ తుమీ’, ‘సమ్మోహనం’ చిత్రాల‌తో హ్యాట్రిక్ విజ‌యాల‌ను అందుకున్న ద‌ర్శ‌కుడు ఇంద్రగంటి మోహనకృష్ణ. ఎప్ప‌టిక‌ప్పుడు స‌రికొత్త జోన‌ర్ మూవీస్‌తో ఆక‌ట్టుకునే ఈ టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్.. త‌దుప‌రి చిత్రాన్ని కూడా కొత్త త‌ర‌హా జోన‌ర్‌లో చేసేందుకు స‌న్నాహాలు చేసుకుంటున్నార‌ని తెలిసింది.
తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం.. ఇంద్ర‌గంటి  రెండు కథలను సిద్ధం చేసుకున్నార‌ని.. వాటిలో ఒక‌టి యాక్ష‌న్ ఒరియెంటెడ్ స‌బ్జెక్ట్ అని ఇన్‌సైడ్ సోర్స్ చెప్పుకొస్తోంది. అలాగే ఇంద్ర‌గంటి త‌దుప‌రి చిత్రాన్ని.. స‌క్సెస్‌ఫుల్ ప్రొడ్యూస‌ర్‌ దిల్ రాజు నిర్మించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని తెలుస్తోంది. త్వరలోనే ఈ ప్రాజెక్ట్‌కు సంబంధించి మరిన్ని వివరాలు వెల్లడి కానున్నాయి.
ప్ర‌స్తుతం ‘దిల్’ రాజు.. ‘ల‌వ‌ర్‌’, ‘శ్రీ‌నివాస క‌ళ్యాణం’, ‘హ‌లో గురు ప్రేమ కోస‌మే’, ‘ఎఫ్ 2’ చిత్రాల‌ను నిర్మిస్తున్నారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here