బాక్సాఫీస్ బొనాంజా బాల‌కృష్ణ‌కు హ్యాపీ బ‌ర్త్ డే

Birthday Wishes To Nandamuri Balakrishna, Latest Telugu Movies News, Nandamuri Balakrishna Birthday Celebrations, Nandamuri Balakrishna Latest News, Nandamuri Balakrishna Upcoming Movies News, Telugu Film News 2018, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates, Wishing Nandamuri Balakrishna A Very Happy Birthday

న‌ట‌సింహ నందమూరి బాల‌కృష్ణ‌.. బాక్సాఫీస్‌కు కొత్త లెక్క‌లు నేర్పిన క‌థానాయ‌కుడు. మ‌హాన‌టుడు నంద‌మూరి తార‌క రామారావు న‌ట‌వార‌సుడిగా చిత్ర ప‌రిశ్ర‌మ‌కు ప‌రిచ‌య‌మైనా.. అన‌తి కాలంలోనే త‌న‌కంటూ ప్ర‌త్యేక ఇమేజ్‌ను, గుర్తింపును సొంతం చేసుకుని అగ్ర క‌థానాయ‌కుడిగా ఎదిగారు. సాంఘీకం, జాన‌ప‌దం, చారిత్రాత్మ‌కం, పౌరాణికం.. ఇలా జోన‌ర్ ఏదైనా ఆయా పాత్ర‌ల్లో ప‌ర‌కాయ ప్ర‌వేశం చేసి.. అభిమానులనే కాకుండా స‌గ‌టు ప్రేక్ష‌కుల‌ను కూడా అల‌రించారాయ‌న‌. 1974లో బాల‌న‌టుడిగా ప‌రిచ‌య‌మైన‌ బాల‌య్య‌.. 1984లో పూర్తిస్థాయి క‌థానాయ‌కుడిగా ప‌ల‌క‌రించారు. అదే సంవ‌త్స‌రం ‘మంగ‌మ్మ గారి మ‌న‌వడు’తో బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ హిట్‌ను సొంతం చేసుకుని స్టార్‌డ‌మ్ సొంతం చేసుకున్నారు. 1986లో బాల‌కృష్ణ హీరోగా న‌టించ‌గా ఏడు సినిమాలు విడుద‌లైతే.. వాటిలో ఆరు సినిమాలు విజ‌యం సాధించాయి. ఈ నేప‌థ్యంలోనే ఆయ‌న బాక్సాఫీస్ బొనాంజాగా పేరు తెచ్చుకున్నారు. ట్రెండ్‌కు భిన్నంగా వెళ్ళి ‘ఆదిత్య 369’ లాంటి సినిమాలు చేయాల‌న్నా.. జాన‌ప‌దాల‌కు రోజులు చెల్లాయి అని అనుకుంటున్న త‌రుణంలో ‘భైర‌వ‌ ద్వీపం’తో ప‌ల‌క‌రించి ఔరా అనిపించుకోవాల‌న్నా అది బాల‌య్య‌కే చెల్లు. తెలుగు చిత్ర ప‌రిశ్ర‌మ‌లో రెండు వ‌రుస ఇండ్ర‌స్ట్రీ హిట్స్‌గా నిలిచిన ‘స‌మ‌ర‌సింహారెడ్డి’, ‘న‌ర‌సింహ‌నాయుడు’ చిత్రాల‌లో న‌టించిన ఘ‌న‌తే కాకుండా.. ఆయా చిత్రాల‌తో ఫ్యాక్ష‌న్ సినిమాల ప‌రంగా కొత్త ట్రెండ్ సెట్ చేశారు బాల‌య్య‌. అంతేగాకుండా.. ‘న‌ర‌సింహ‌నాయుడు’, ‘సింహా’, ‘లెజెండ్’ వంటి ప‌క్కా క‌మ‌ర్షియ‌ల్ సినిమాల్లోనూ త‌న అద్భుత‌మైన న‌ట‌న‌కు గాను ‘ఉత్త‌మ నటుడు’గా నంది పుర‌స్క‌రాల‌ను సొంతం చేసుకున్నారు. ‘గౌత‌మిపుత్ర శాత‌క‌ర్ణి’తో ఇటీవ‌లే వంద చిత్రాల‌ను పూర్తిచేసుకున్న బాల‌య్య‌.. ప్ర‌స్తుతం త‌న తండ్రి నంద‌మూరి తార‌క రామారావు జీవితం ఆధారంగా తెర‌కెక్కుతున్న ‘య‌న్‌.టి.ఆర్’ బ‌యోపిక్‌లో న‌టిస్తూ బిజీగా ఉన్నారు. ఈ రోజు ఆయ‌న పుట్టిన‌రోజు. ఈ సంద‌ర్భంగా ‘తెలుగు ఫిల్మ్ న‌గ‌ర్‌.కామ్’ ఆయ‌నకు హార్థిక జ‌న్మ‌దిన శుభాకాంక్ష‌లు తెలియ‌జేస్తోంది.

మరిన్ని ఆసక్తిదాయక విషయాలు మరియు సినిమా అప్డేట్స్ గురించి తెలుసుకోవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి : http://thetelugufilmnagar.com
తెలుగు ఫిలిం నగర్ దక్షిణ భారతదేశం యొక్క నెం . 1 యూట్యూబ్ ఛానల్. తెలుగు ఫిలిం ఇండ్రస్ట్రీ గురించి ఎన్నెన్నో ఆసక్తిదాయక విషయాలు తెలుసుకోవడానికి ఇదే ఆఖరి గమ్యస్థానం.
లైక్ – https://www.facebook.com/Telugufilmnagar
సబ్ స్క్రైబ్ – https://www.youtube.com/Telugufilmnagar
ఫాలో – https://www.twitter.com/Telugufilmnagar
మై మ్యాంగో యాప్ లింక్స్ :
యాప్ స్టోర్ : https://goo.gl/JHgg83

 

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here