ఎన్ని స‌మ‌స్య‌లు వ‌చ్చినా విశాల్‌.. అభిమ‌న్యుడులా ఫైట్ చేశారు – అర్జున్‌

Abhimanyudu Movie Success Meet, Abhimanyudu Movie Updates, Abhimanyudu Telugu Movie Latest News, Action Hero Arjun Shocking Comments about Abhimanyudu Movie, Latest Telugu Movies News, Telugu Film News 2018, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates, Vishal Abhimanyudu Telugu Movie Success Meet

విశాల్ క‌థానాయ‌కుడిగా న‌టించిన త‌మిళ అనువాద చిత్రం ‘అభిమన్యుడు’. సమంత క‌థానాయిక‌గా న‌టించిన ఈ సినిమాలో అర్జున్ ప్ర‌తినాయ‌కుడిగా న‌టించారు. ఈ చిత్రం ద్వారా పి.ఎస్‌.మిత్ర‌న్ ద‌ర్శ‌కుడిగా ప‌రిచ‌య‌మ‌య్యారు. విశాల్‌ ఫిలిం ఫ్యాక్టరీ, హరి వెంకటేశ్వర పిక్చర్స్ ప‌తాకాల‌పై ఎమ్‌. పురుషోత్తమ్‌ సమర్పణలో జి. హరి నిర్మించిన ఈ సినిమా జూన్ 1న విడుద‌లై విజ‌యవంతంగా ప్ర‌ద‌ర్శిత‌మ‌వుతోంది. ఈ సంద‌ర్భంగా శ‌నివారం ఏర్పాటు చేసిన బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ సెలబ్రేష‌న్స్‌లో విశాల్‌, అర్జున్‌, పి.ఎస్‌.మిత్ర‌న్‌, న‌టుడు శ్రీనాథ్‌, కో ప్రొడ్యూసర్స్ ప్ర‌కాశ్‌, ఎన్‌.పురుషోత్త‌మ్‌, ర‌చ‌యిత రాజేష్‌తో పాటు ఈ సినిమాని పంపిణీ చేసిన డిస్ట్రిబ్యూట‌ర్స్ పాల్గొన్నారు.

ఈ సంద‌ర్భంగా మాట‌ల ర‌చ‌యిత రాజేష్ మాట్లాడుతూ ”ప్రేక్ష‌కుల ఆద‌ర‌ణ‌తో మా సినిమా ఈ స్థాయి విజ‌యాన్ని అందుకుంది. ఈ సినిమాకి ప‌నిచేసే అవ‌కాశాన్నిచ్చిన విశాల్ గారికి థ్యాంక్స్‌. తొలి షాట్ నుంచి చివ‌రి షాట్ వ‌ర‌కు ద‌ర్శ‌కుడు సినిమాని చాలా బాగా తీర్చిదిద్దారు. ఈ సినిమాలో నేనూ భాగ‌మైనందుకు సంతోషంగా ఉంది” అన్నారు.

నిర్మాత జి.హ‌రి మాట్లాడుతూ ” నాలుగేళ్ళుగా ఎదురుచూస్తున్న మూమెంట్ ఇది. తొలి వారంలో రూ.10 కోట్ల‌కు పైగా క‌లెక్ట్ చేసింది. సెకండ్ వీక్‌లో కూడా ఈ సినిమా స్ట్రాంగ్‌గా ఉంది. ఈ సినిమా డ‌బ్బుల‌తో పాటు పేరు కూడా తీసుకు వ‌చ్చింది. ఈ సినిమాను ద‌ర్శ‌కుడు పి.ఎస్‌.మిత్ర‌న్ అత్య‌ద్భుతంగా తెర‌కెక్కించారు. విశాల్‌గారు స్క్రీన్‌పైనే కాదు..రియ‌ల్ లైఫ్‌లో కూడా హీరోనే. విల‌న్ పాత్ర‌లో అర్జున్‌గారు ఎక్స్‌ట్రార్డిన‌రీగా న‌టించారు. రాజేష్గారు మంచి డైలాగ్స్ రాశారు. ఇంత మంచి సినిమాని నాకు ఇచ్చినందుకు విశాల్‌గారికి నా ప్ర‌త్యేక కృత‌జ్ఞ‌త‌లు” అన్నారు.

ద‌ర్శ‌కుడు పి.ఎస్‌.మిత్ర‌న్ మాట్లాడుతూ ”త‌మిళంలో ఘ‌న విజ‌యం సాధించిన ఈ సినిమా తెలుగులో కూడా పెద్ద విజ‌యాన్ని అందుకోవ‌డం చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఇప్ప‌టికీ కాల్స్ వ‌స్తూనే ఉన్నాయి. ఏదో డ‌బ్బింగ్ సినిమా చూస్తున్నామ‌న్న ఫీలింగ్ రాకుండా రాజేష్ అందించిన డైలాగ్స్ సినిమాకి బాగా ప్ల‌స్ అయ్యాయి. జార్జ్ సి.విలియ‌మ్స్ సినిమాటోగ్ర‌ఫీ, యువ‌న్ శంక‌ర్‌గారి మ్యూజిక్ స‌హా అంద‌రూ ఎంతో ఎఫ‌ర్ట్ పెట్టి ప‌నిచేశారు. విశాల్‌గారు నిర్మాతగా చాలా క‌ష్ట‌ప‌డి ఈ సినిమా చేశారు. వైట్ డెవిల్‌గా అర్జున్ అద్భుతంగా న‌టించారు. త‌మిళంలో చాలా ఇబ్బందుల మ‌ధ్య విడుద‌లైన సినిమా పెద్ద హిట్ అయ్యింది అన్నారు.

అర్జున్ మాట్లాడుతూ ” షీల్డులు ఇచ్చే, తీసుకునేది మ‌రచిపోయాం. అలాగే 100 రోజుల వేడుక‌, 50 రోజుల వేడుక‌ల‌ను మ‌ర‌చిపోయాం. ‘అభిమ‌న్యుడు’తో బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్ షీల్డ్‌ను అందుకోవ‌డం ఆనందంగా ఉంది. డిస్ట్రిబ్యూట‌ర్స్ ముఖాల్లో ఆనందం క‌న‌ప‌డుతుంది. ఇంత పెద్ద హిట్‌కు కార‌ణ‌మైన ఆర్టిస్టులు, టెక్నీషియ‌న్స్‌కు నా అభినంద‌న‌లు. ద‌ర్శ‌కుడు నా క్యారెక్ట‌ర్‌ చాలా బాగా డిజైన్ చేసుకున్నారు. ఓ సినిమా హిట్ లేదా ప్లాప్‌కి డైరెక్ట‌రే కార‌ణం. ఈ సినిమా హిట్ క్రెడిట్ మిత్ర‌న్‌కే ద‌క్కుతుంది. విశాల్ హీరోగా, ప్రొడ్యూస‌ర్‌గా ఎంత క‌ష్టాలు వ‌చ్చినా.. అభిమ‌న్యుడులా ఫైట్ చేసి నిజ‌మైన విక్ట‌రీ అంటే ఇదేన‌ని నిరూపించారు. ఈ సినిమాతో రియ‌ల్ లైఫ్ హీరో అని విశాల్ నిరూపించుకున్నారు. హ‌రి టేస్ట్‌ఫుల్ ప్రొడ్యూస‌ర్‌, డిస్ట్రిబ్యూట‌ర్” అన్నారు.

హీరో విశాల్ మాట్లాడుతూ ”త‌మిళంలో ఈ సినిమా విడుద‌లై ఐదో వారాలు పూర్త‌యినా ఇంకా హౌస్‌ఫుల్‌గానే ర‌న్ అవుతుంది. కేర‌ళ‌, ఓవ‌ర్‌సీస్ స‌హా విడుద‌లైన ప్ర‌తి చోటా సినిమా స్ట్రాంగ్‌గా ర‌న్ అవుతుంది. ప్రేక్ష‌కుల నుంచే కాకుండా.. విమ‌ర్శ‌కుల నుండి కూడా సినిమాకు మంచి ప్ర‌శంస‌లు ద‌క్కాయి. చాలా రోజుల త‌ర్వాత తెలుగులో ఇంత పెద్ద హిట్ వ‌చ్చినందుకు ఆనందంగా ఉంది. డిస్ట్రిబ్యూట‌ర్స్‌, థియేట‌ర్స్ య‌జ‌మానులు హ్యాపీగా ఉన్న‌ప్పుడే నిజ‌మైన ఆనందం. నా కెరీర్‌లోనే ఈ సినిమా బిగ్గెస్ట్ బ్లాక్‌బ‌స్ట‌ర్‌గా నిలిచింది. త‌మిళం స‌హా తెలుగులో కూడా ఒకేరోజు విడుద‌ల ప్లాన్ చేసిన‌ప్ప‌టికీ.. తెలుగులో మే 11న ఎక్కువ సినిమాలు ఉండటంతో.. సోలోగా మంచి థియేట‌ర్స్‌లో విడుద‌ల చేయాల‌ని జూన్ 1న సినిమాను ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు తీసుకొచ్చాం. మిత్ర‌న్ ఇంటెలిజెంట్‌గా సినిమాను తెర‌కెక్కించారు. శంక‌ర్‌గారి జెంటిల్‌మెన్‌, మురుగ‌దాస్‌గారి గ‌జిని సినిమాల్లా ఈ సినిమాతో మిత్ర‌న్ మంచి పేరు తెచ్చుకున్నారు. తెలుగు ప్రేక్ష‌కుల‌తో పాటు నార్త్ ఇండియా ప్రేక్ష‌కులు సినిమాను ఆద‌రిస్తున్నారు. మీడియా కూడా ఈ స‌క్సెస్‌లో త‌మ‌వంతు పాత్ర‌ను పోషించింది. డ‌బ్బింగ్ మూవీ అయినా స్ట్ర‌యిట్ మూవీలా ప్ర‌మోట్ చేయ‌డం హ్యాపీగా ఉంది. ఈ సంద‌ర్భంగా మీడియాకి ప్ర‌త్యేక కృత‌జ్ఞ‌త‌లు” అన్నారు.

మరిన్ని ఆసక్తిదాయక విషయాలు మరియు సినిమా అప్డేట్స్ గురించి తెలుసుకోవడం కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి : http://thetelugufilmnagar.com
తెలుగు ఫిలిం నగర్ దక్షిణ భారతదేశం యొక్క నెం . 1 యూట్యూబ్ ఛానల్. తెలుగు ఫిలిం ఇండ్రస్ట్రీ గురించి ఎన్నెన్నో ఆసక్తిదాయక విషయాలు తెలుసుకోవడానికి ఇదే ఆఖరి గమ్యస్థానం.
లైక్ – https://www.facebook.com/Telugufilmnagar
సబ్ స్క్రైబ్ – https://www.youtube.com/Telugufilmnagar
ఫాలో – https://www.twitter.com/Telugufilmnagar
మై మ్యాంగో యాప్ లింక్స్ :
యాప్ స్టోర్ : https://goo.gl/JHgg83

 

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here