శ్రీను వైట్లకి ఛాన్స్ ఇస్తున్న స్టార్ హీరో

శ్రీను వైట్ల, ఒకప్పుడు ఇండస్ట్రీకి ఎన్నో హిట్లిచ్చిన దర్శకుడు. కానీ ఇప్పుడు..వరుస పరాజయాలతో, హీరోలు పట్టించుకోక, నిర్మాతలు లేక చాలా దారుణమైన స్థితిలో ఉన్నాడు. మరి గతంలో ఈయన చాలా మంది హీరోలకి లైఫ్ ఇచ్చాడు.. సినిమాల్లో కావాల్సినంత బూస్టప్ కూడా ఇచ్చారు. అలానే నీకోసం, వెంకీ లాంటి మంచి హిట్లను రవి తేజకు అందించాడు. రవి తేజకు ఆ రెండు సినిమాలు ఓ మాస్ హీరోగా ఓ రేంజ్ లో మార్చేశాయి. తన కెరియర్ కి అంత సహాయం చేసిన శ్రీను వైట్లకి ఫోన్ చేసి మరి నా కోసం స్క్రిప్ట్ రెడీ చేయమన్నాడట మన మాస్ మహారాజ

ఇంతకీ మేటర్ ఏంటంటే మహేష్ బాబుతో ఆగడు, రామ్ చరణ్ తో బ్రూస్ లీ, వరుణ్ తేజ్ తో మిస్టర్ లాంటి భారీ ప్లాప్స్ తరువాత శ్రీను వైట్లను నిర్మాతలు ఎవరు పెట్టించుకోవడం లేదు. మిస్టర్ టీజర్ చూశాక ఈ సారి మన వైట్ల ఎదో కొత్త జోనర్ ట్రై చేస్తున్నాడు అనుకుని థియేటర్లకు వెళ్లగా అదే పాత చింతకాయ పచ్చడే. ఇంకేముంది వరుణ్ తేజ్ కు కోలుకోలేని ప్లాప్ ను మూటగట్టాడు. ఇది గమనించిన రవి తేజ, శ్రీను వైట్లని కలిసి “నా కోసం ఓ మంచి స్క్రిప్ట్ రెడీ చేసి చెప్పు. నేను నిర్మాతను ఎలాగో పట్టేస్తా” అని భరోసా ఇవ్వడంతో ఫుల్ ఎనర్జీతో కథను సిద్ధం చేసే పనిలో శ్రీను వైట్ల పడ్డాడని సమాచారం. ఈ విషయం తెలుసుకున్న వారంతా చేసిన మేలును రవి తేజ మరిచిపోడని, మంచి దయాగుణం కలవాడని ఆకాశానికెత్తుస్తున్నారు.

మరి ఈ సారైనా ఓ మంచి స్క్రిప్ట్ తయారు చేసుకుంటే, రవి తేజ లాంటి మాస్ హీరోతో హిట్ కొట్టడం పెద్ద పనేం కాదు మన వైట్లకి

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here