“నక్షత్రం” లో ప్రగ్యా అందాలు అదరహో!

మొదటి నుంచి కూడా ప్రగ్యా జైస్వాల్ నటన పరంగా తన దూకుడు చూపిస్తూ వెళ్తోంది. “కంచె,” “ఓం నమో వెంకటేశాయ” సినిమాలలో ఆమె నటనకు మంచి మార్కులే పడ్డాయి. అయినా తన కెరియర్ కు పెద్ద బ్రేక్ రాలేదనే చెప్పాలి. అలాంటి పాత్ర ఆమెకు “నక్షత్రం” సినిమాలో దక్కిందని చెప్పుకొచ్చింది ఈ చిన్నది.

ఈ సినిమాలో డైరక్టర్ కృష్ణ వంశీ, తనను ఓ రేంజ్ లో చూపించాడట. సహజంగానే కృష్ణవంశీ తన సినిమాల్లోని కథానాయికలను ఎంతో అందంగా చూపిస్తాడు. కుర్రకారు మాత్రం కేవలం ప్రగ్యా అందాలను చూడడానికి మళ్ళీ మళ్ళీ థియేటర్స్ వద్దకు రావాల్సిందే అంటున్నారు. అంతేకాకుండా సాయి ధరమ్ తేజ్ తో ‘ఏ పాప’ అంటూ సాగే ఒక బీచ్ సాంగ్ లో మాత్రం విపరీతంగా అందాలను ఆరబోసిందట.

“కంచె”, “ఓం నమో వెంకటేశాయ” సినిమాలలో చాలా ట్రెడిషన్ గా కనిపించిన ఆమె “నక్షత్రం” లో మాత్రం ఒక కొత్త ప్రగ్యా ను చూస్తారని చెప్పుకొచ్చింది. అందువలన ఈ సినిమా ఆమె కెరియర్ కి ఎంతో హెల్ప్ అవుతుందని అంటున్నారు. కాగా, ఈమె “జయ జానకి నాయక” సినిమాలో కూడా ఒక హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here