తెలుగు సినీపరిశ్రమపై “పోసాని” బాంబ్

తెలుగు సినీపరిశ్రమపై పోసాని బాంబ్,టాలీవుడ్ మూవీ న్యూస్,తెలుగు ఫిలింనగర్,తెలుగు ఫిల్మ్ న్యూస్,తెలుగు సినిమా న్యూస్,పోసాని మురళి కృష్ణ లేటెస్ట్ న్యూస్,పోసాని మురళి కృష్ణ తెలుగు సినీపరిశ్రమపై షాకింగ్ కామెంట్స్,సినీకళామతల్లి,తెలుగు ఇండస్ట్రీ
తెలుగు సినీపరిశ్రమపై పోసాని బాంబ్

పోసాని మురళి కృష్ణ, ముక్కుసూటి తనం, నిజాయితీ, ఎదిరించి మాట్లాడే గుణాలు ఆయన సొంతం. పక్కవారిపై అసలు కామెంట్స్ చేయడు, తప్పు జరిగితే నిలువునా కడిగిపారేయడం ఈయన నైజం. మరి ఇలాంటి ఆయన తాజాగా మీడియా మిత్రులతో సంభాషిస్తూ తెలుగు సినీపరిశ్రమపై షాకింగ్ కామెంట్స్ చేశారు.

పోసాని గారు మాట్లాడుతూ “మన ఇండుస్ట్రీలో కొందరు మత్తుపదార్థాలకు బానిస అయ్యారు. వారికి ఆ డ్రగ్స్ ను చాలా సన్నిహితులే అందిస్తున్నారు. ఇలా మన ఇండస్ట్రీలో డ్రగ్స్ తీసుకుంటున్న వారు ఒకటి నుండి రెండు శాతం ఉంటారు. వారి వల్లనే మొత్తం ఇండస్ట్రీకి చెడ్డపేరు వస్తోంది. ఇన్నేళ్ళుగా మన ఇండస్ట్రీపై ఒక మచ్చ కూడా లేదు కానీ కొందరు పోరంబోకుల వల్ల సినీకళామతల్లికి ఈనాడు ఆ మచ్చ వచ్చే పరిణామాలు వస్తున్నాయని” తెలిపారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here