నిన్ను కోరి ఓ జీవితం : నాని

నిన్ను కోరి ఓ జీవితం నాని ,టాలీవుడ్ మూవీ న్యూస్,తెలుగు ఫిలింనగర్,తెలుగు ఫిల్మ్ న్యూస్,తెలుగు సినిమా న్యూస్,నాని తన తాజా చిత్రం నిన్ను కోరి,నిన్ను కోరి మూవీ న్యూస్,నిన్ను కోరి మూవీ లేటెస్ట్ న్యూస్,నిన్ను కోరి సినిమా న్యూస్,నిన్ను కోరి తెలుగు మూవీ
నిన్ను కోరి ఓ జీవితం నాని

నాని, నివేతా థామస్ లు జంటగా నటించిన సినిమా “నిన్ను కోరి”. రిలీజ్ డేట్ దగ్గర పడుతుండడంతో ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా మీడియాతో ముచ్చటించిన నాచ్యురల్ స్టార్ సినిమా గురించి ఆసక్తికర విషయాలను వెల్లడించారు. అందులో ముఖ్యంగా “ఈ సినిమా జీవితానికి ఉన్నతమైన అర్థం చెప్తూ, మనమీద మనకే జాలి కలిగేలా చేస్తుంది” అని తెలిపారు. ఇంకొక ముఖ్యమైన విషయమేంటంటే “సినిమా చూశాక ప్రతి ఒక్కరు మొహంలో చిరు నవ్వు ఉంటుంది” అని సినిమాపై తననుకున్న నమ్మకాన్ని తెలియజేశారు.

ఈ సినిమాలో ఆది పినిశెట్టి పాత్ర తప్పకుండా అందరికి నచ్చుతుందని, ఆ పాత్రంటే నాకు చాలా ఇష్టమని, నిన్ను కోరి కి లెట్స్ వెల్కమ్ లైఫ్ అనే టాగ్ లైన్ పర్ఫెక్ట్ సూట్ అవుతుందనే పెట్టామని తెలిపారు. జూలై 7న విడుదల కాబోతున్న ఈ నిన్ను కోరి సినిమాతో శివ నిర్వణ దర్శకుడిగా పరిచయమవుతన్నారు. క్లాసికల్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ గోపి సుందర్ అందించిన పాటలు ఇప్పటికే హిట్ అవ్వడంతో సినిమాపై మంచి అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here