ఎవ్వరికి ఇవ్వని ఆఫర్ ను నిఖిల్ కు ఇస్తున్న నిర్మాత !

ఎక్కడి పోతావు చిన్నవాడా సినిమా, ఎవ్వరికి ఇవ్వని ఆఫర్ ను నిఖిల్ కు ఇస్తున్న నిర్మాత, కేశవా సినిమా, టాలీవుడ్ మూవీ న్యూస్, తెలుగు ఫిలింనగర్, తెలుగు ఫిల్మ్ న్యూస్, తెలుగు సినిమా న్యూస్, నిఖిల్ మూవీ న్యూస్, నిఖిల్ లేటెస్ట్ న్యూస్, నిఖిల్ సినిమా న్యూస్,హీరో నిఖిల్
ఎవ్వరికి ఇవ్వని ఆఫర్ ను నిఖిల్ కు ఇస్తున్న నిర్మాత !

నిఖిల్, నేటితరం హీరోలలో వైవిధ్యమైన సినిమాలు చేస్తూ హిట్లు మీద హిట్లు కొడుతూ సినిమా సినిమాకి బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద తన స్టామినాని పెంచుకుంటున్నాడు. గత ఏడాది వచ్చిన “ఎక్కడి పోతావు చిన్నవాడా” సినిమాను నోట్ల రద్దు సమయంలో రిలీజ్ చేసినా కలెక్షన్లు ఏమాత్రం తగ్గకుండా నిర్మాతలకు మంచి లాభాలనే తెచ్చిపెట్టిందంటే నిఖిల్ సినిమాల మీద జనాలకు ఏ రేంజ్ లో నమ్మకుందో అర్థమవుతోంది. మొన్నొచ్చిన “కేశవా” సినిమా కూడా మంచి రివెంజ్ డ్రామా గా పేరొంది, నిర్మాతను సేఫ్ జోన్ లో పడేసింది. ఈ కారణం చేతనే నిర్మాతలు ఇతనితో సినిమాలు చేయడానికి ఎగబడుతున్నారు.

తాజాగా తమిళంలో హిట్టైన కనితన్ సినిమాని తెలుగులో రీమేక్ చేయాలనే యోచనలో ఉన్నట్లు..అది కూడా ఒరిజినల్ వర్షన్ కి దర్శకత్వం వహించిన సంతోష్ యే తెలుగు కి కూడా దర్శకత్వం వహించనున్నారని తెలుస్తోంది. ఈ విషయం తెలుసుకున్న నిర్మాతలు నిఖిల్ కు భారీ ఆఫర్లు ఇస్తున్నారట. ఒకరైతే ఏకంగా రెండున్నర కోట్ల పారితోషికంతో పాటు హై ఎండ్ వోల్వో కారును గిఫ్ట్ గా ఇవ్వడానికి సిద్దమైనట్లు సమాచారం. మరి ఈ ఆఫర్ ను నిఖిల్ స్వీకరిస్తాడా లేదా అని తెలియాలంటే కాస్తా వెయిట్ చేయాల్సిందే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here