ఫిదా సినిమా నుంచి “వచ్చిందే” పాట విడుదల

ఫిదా సినిమా నుంచి వచ్చిందే పాట విడుదల,తెలుగు ఫిలింనగర్,తెలుగు ఫిల్మ్ న్యూస్,టాలీవుడ్ మూవీ న్యూస్ ,తెలుగు సినిమా న్యూస్,ఫిదా మూవీ న్యూస్,ఫిదా సినిమా న్యూస్,ఫిదా మూవీ పాట,ఫిదా తెలుగు మూవీ పాట
ఫిదా సినిమా నుంచి వచ్చిందే పాట విడుదల

లోఫర్, మిస్టర్ వంటి పరాజయాల తరువాత మెగా ప్రిన్స్ వరుణ్ తేజ్ చేస్తున్న చిత్రం “ఫిదా”. మలయాళ ప్రేమమ్ హీరోయిన్ “సాయి పల్లవి” హీరోయిన్ గా, శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో ఓ NRI యువకుడి కి, అచ్చమైన తెలుగింటి అమ్మాయికి మధ్య ప్రేమ కథా నేపథ్యంతో ఈ సినిమా తెరకెక్కింది. ఇదివరకే విడుదలైన టీజర్స్, ట్రైలర్స్ కి మంచి ఆదరణ లభించిన నేపథ్యంలో, ఫస్ట్ సింగిల్ “వచ్చిందే” అనే పాటను ను చిత్ర బృందం విడుదల చేసింది.

ఈ పాట ఓ వేడుక జరిగే సంధర్భంలోను, హీరోయిన్ పాత్ర స్వభావాన్ని తెలిపేలా మధురమైన సాహిత్యంతో రచించారు. ఇక ఈ పాటను తెలంగాణ జానపద గాయకురాలు “మధు ప్రియా” పాడారు. శేఖర్ కమ్ముల దర్శకత్వంలో ‘లైఫ్ ఈజ్ బ్యూటిఫుల్’ తరువాత వస్తున్న సినిమా కావడంతో మెగా అభిమానుల్లో మంచి అంచనాలను ఏర్పడ్డాయి. శక్తికాంత్ కార్తిక్ సంగీతం సమకూర్చిన ఈ సినిమాకి సినిమాటోగ్రఫీని విజయ్ C కుమార్ అందిచగా, ఎడిటర్ గా మార్తాండ్ K వెంకటేష్ పనిచేశారు.సక్సెస్ ఫుల్ ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు గారు శ్రీ వెంకటేశ్వరా క్రియేషన్స్ పతాకంపై నిర్మించారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here